Wadau | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mwanandani, Apr 7, 2012.

  1. M

    Mwanandani Senior Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitajitahidi kadri ya uwezo wangu kwangu na kwa chama changu CDM ya kuwa nitatoa mawazo yenye mustakbali mwema,nakushiriki kikamilifu katika uchangiaji wa mada na hoja ee mungu nisaidie
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,354
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    dah, kama vile ni kiapo cha kujiunga na jf, karibu sana mpendwa!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Amen. karibu sana JF.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Karibu
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...