Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Wadau wa MMU mmeniponza, nimeachwa

Hahaahaaa...[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Nimejikuta nacheka sana aiseeeeee
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa karibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
Wenzio wanawavisha pete za uchumba na mchozi juu, wewe unatembeza ngumi?
Ushauri wa humu JF usikie kama story tu. Za kuambiwa?
 
Hajamtoka moyoni lakini kitendo cha kumpiga tayari kimeshaweka doa, na kwako jinsi bi dada alivyochukulia kitendo hicho cha kupigwa nadhani atachukua nafasi ya kutazama tena mahusiano yake kama yupo mahali sahihi au la, kitendo cha kwenda kubeba mwanamke mwingine tena huwezi jua atachukuliaje pia. Mtoa mada we endelea kufuata ushauri wao hawa kama uko tayari kuachwa ila kama hauko tayari nenda taratibu
Me wangu nilimzabaaa kofii akaacha ujingaa ilaa bado hasahau yanii anakumbukaa balaa anasema ananiesabia tuu ...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nadhani umeelewa
GBWA-20190108165452.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ama kweli za kuambiwa changanya na za kwako, hili nimeliamini leo baada ya mambo kunikuta...

Iko hivi kuna mtu aliwahi kuja humu jukwaani kuhusu mada ya kumpiga mwanamke kama ni sahihi au la... Kwenye mjadala huo kuna mdau mmoja alitoa mchango akasema kuwa mwanamke hapigwi maana huwez kumpiga mwanamke unaweza kumuua lakini unachoweza kufanya ni kumnasa hata kibao kimoja tu ili akili imkae sawa, nakumbuka mdau huyo aliungwa mkono sana kwamba wazo lake ni mujarab...

Sasa mimi jana shemej yenu alinitibua nikaona ngoja nimuonje kibao ili akili ikae sawa, nikamnasa kimoja japo hakikua kikali sana lkn kilikua si haba...

Cha ajabu alianza kububujika machozi kama bomba la DAWASCO hatimaye akaondoma kwenda kwao (hatujaona bado ni mchumba wangu) baada ha kufika kwao alinitumia sms ndefu mno na kumalizia kusema kuwa yeye haolewi na bondia kwa hiyo nimtafute bondia mwenzangu

Sasa simu zangu hapokei wala sms hajibu na kwa maelezo kutoka kwa rafiki yake wa karibu anasema yuko serious harud nyuma na amefunga ukurasa...

JF, JF, JF, JF, why lkn
Kuna X wangu mmoja anapenda kutumia msemo huo,
Mpk nimehisi ni yeye,

Mkuu usikute ni ex wangu huyo?

Jina lake lina anzia na M?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akitokea akarudi, onesha uanaume wako kwa kunasa vibao vingine viwili, hapa mwambie kosa lake ni kuondoka nyumbani bila kuaga, lazima akuheshimu mkuu. Wanawake ni kuwakata vibao tu, hakuna namna....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom