Weeeeee,Antenna zikishakuwa twisted ni shida sana,ndio kinachowafanya wanawake wa kimburu wagongeke sana,hawaridhiki.Like Love Sex is also an art
Be creative men,
Ha haUnakaza Moyo Tu Mkuu Hivyo Hivyo Utafanyaje Na Unajua
Hata wachaga wa hai pia zinakatwa?Sahau kabisa! Inaondolewaga wakiwa watoto wadogo!
Nani kasema hajui kupika!Kupika siku siyo issue labda kama bichwa lako zero kabisa.
Youtube kuna mapishi yote ni wewe tu kufuata maelekezo kwa ukamilifu, hata JF tuna jukwaa la mapishi.
Katika vitu mimi siwezi kumtegemea mwanamke ni pamoja na kupika, mtu yeyote ambaye mapishi siyo asili yake anafundishika vizuri tu.
Comrade zama chumvini kama boda boda wanavyowafanyia wake za watu Hadi wanachanganyikiwa!!Shida antenna zao huwa zinang'olewa hivyo signal za dish huwa zinasumbua sana mtandao kupatikana,labda binti awe ni mmasai wa mjini
πππBila antenna ?
Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
Mambo ya ajabu sanaMikoa Hii Manyara, Mara, Dodoma, Kilimanjaro
Wanapokeketa Shifa Endapo Hutaweza Kutofautisha
Ila Ukijua Hamu Inaisha Unakosa Raha Duniani
Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
Awapiiiiiii ilishapunguzwa zamani saana.Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?
Wale wanaugua, mtu na akili zako unazamaje chumvini sasa,hapo tayari shweitani anakuwa kashakuingia,π€£π€£π€£Comrade zama chumvini kama boda boda wanavyowafanyia wake za watu Hadi wanachanganyikiwa!!
Watu wanaulizia earthing wire vipi ipo?Nani kasema hajui kupika!
Mbona siku hizi uelewa wako unapungua mkuu..
Uzi unazungumzia madhaifu ya makabila juu ya wanawake ndicho nimesema udhaifu wao.
Wanaita katelelo! balaa wale hata akiendesha baiskeli anajipiga shoti mwenyewe!ππππAwapiiiiiii ilishapunguzwa zamani saana.
Radi zinapiga tu.
Nenda mpakani na uganda kule ndo kuna virefu ni full water.
Majibu Yake Oops Huwezi Yapata Kwa UrahisiWatu wanaulizia earthing wire vipi ipo?
Wanaita katelelo! balaa wale hata akiendesha baiskeli anajipiga shoti mwenyewe!ππππ