Jeff
JF-Expert Member
- Sep 26, 2009
- 1,293
- 202
Habar za ijumaa tulivu
wadau naombeni mnisaidie, nina software ya idm ambayo niikuwa naitumia lakini kwa sasa inaniambia imeisha muda wake na hivyo inatakiwa serial number, nimejaribu kutafuta kwenye mtandao nilipoiactivate ikaniambia fake serial number, naombeni msaada wenu
wadau naombeni mnisaidie, nina software ya idm ambayo niikuwa naitumia lakini kwa sasa inaniambia imeisha muda wake na hivyo inatakiwa serial number, nimejaribu kutafuta kwenye mtandao nilipoiactivate ikaniambia fake serial number, naombeni msaada wenu