Wadau huu mjengo mnauonaje?

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000


Jamaa wameweka msingi wa nguvu wa zege ila hizo gorofa za juu ndio hawataki ujinga wala gharama. Ni ubao, sponji na maboksi. Hawataki tofali, hawataki nondo hawataki kabisa kusikia habari ya zege. Mbongo umwambie ajenge chumba bila ya kukandika matofali atakuelewa? Halafu jina la mtaa ni muhimu kabla hata nyumba haijajengwa.
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Inawezekana kama ni nyumba ya ghorofa 1...
Kwani hujawahi kuona ghorofa iliyojengwa kwa miti?
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,360
2,000


Jamaa wameweka msingi wa nguvu wa zege ila hizo gorofa za juu ndio hawataki ujinga wala gharama. Ni ubao, sponji na maboksi. Hawataki tofali, hawataki nondo hawataki kabisa kusikia habari ya zege. Mbongo umwambie ajenge chumba bila ya kukandika matofali atakuelewa? Halafu jina la mtaa ni muhimu kabla hata nyumba haijajengwa.
hujaeleweka,what you want to tell us?
 

salthanks

JF-Expert Member
Aug 5, 2016
3,287
2,000
Nani kakudanganya kuwa kutumia mbao ni kupunguza gharama??...Mbao zinazotakiwa hapo ni mara mbili ya gharama ya cement
 

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Oct 4, 2014
2,328
2,000
Nyumba hizi huwa zinajengwa sehemu zenye baridi kali, maana mbao huwa zinahifadhi joto na maeneo ynayokumbwa na majanga Mara kwa Mara kama tetemeko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom