Wadau,hivi katika nchi za wenzetu hili linawezekana?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,143
2,000
"Mtu mzima na akili zako unaamka asubuhi kisha unaingia bafuni unaogo unaingia chumbani kwako unapiga suti yako na tai alafu unaingia kwenye gari ya serikali unaelekea ofisini."

"Unaingia ofisi ya umma unaanaza kutekeleza majukumu yako(unapitia mafaili,n.k) huku ukipata kikombe cha chai na vitafunwa kwa kodi za wananchi alafu kumbe una cheti feki na wala hushituki japo unanyooshewa vidole huku tuhuma umeshindwa kuzikanusha na usingizi unapata sio nyumbani tu bali sometimes hata kwenye kochi ofisini kwako"

Alafu Jumapili ikifika huyo kanisani!!

Only in Tanzania!
 

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
6,238
2,000
Mkuu hayo ni matokeo ya watumishi wetu wenye vyeti feki.

Hivyo usishangae shangaa sisi tunaowapa hizo ofisi kwa wali maharage kofia na kanga
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,113
2,000
Hii nchi vituko sana, kama vyeti feki tumeshindwa kulimaliza kwa mkupuo au ukaguzi mmoja hili la mihadharati tusahau kulimaliza. Kila kukicha vyeti feki, kweli? Tunaweza operation ipi sasa kama hii nayo inakwenda mwaka mzima.
 

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
13,950
2,000
Nami naongezea swali, je inawezekana kutokea huko duniani, una na mtu unamtangaza kua ni fisadi kwa miaka saba au nane kua ni fisadi mkubwa, aogopwe kama ukoma, atakae muunga mkono akapimwe akili, alafu ghafla huyo mtu unamchukua kua mgombea Urais, alafu wewe uliekua una mnadi kama fisadi, Leo unasema sio fisadi,

Je kwa wenzetu ambao hawafikirii kwa kufikiria matumbo yao je inawezekana kubadili gia angani
 

jabulani

JF-Expert Member
Aug 1, 2015
4,544
2,000
"Mtu mzima na akili zako unaamka asubuhi kisha unaingia bafuni unaogo unaingia chumbani kwako unapiga suti yako na tai alafu unaingia kwenye gari ya serikali unaelekea ofisini."

"Unaingia ofisi ya umma unaanaza kutekeleza majukumu yako(unapitia mafaili,n.k) huku ukipata kikombe cha chai na vitafunwa kwa kodi za wananchi alafu kumbe una cheti feki na wala hushituki japo unanyooshewa vidole huku tuhuma umeshindwa kuzikanusha na usingizi unapata sio nyumbani tu bali sometimes hata kwenye kochi ofisini kwako"

Alafu Jumapili ikifika huyo kanisani!!

Only in Tanzania!
Hii ni Saturday Night Special.
cc Daudi.
 

Msemaji_

JF-Expert Member
Oct 22, 2016
397
500
Nami naongezea swali, je inawezekana kutokea huko duniani, una na mtu unamtangaza kua ni fisadi kwa miaka saba au nane kua ni fisadi mkubwa, aogopwe kama ukoma, atakae muunga mkono akapimwe akili, alafu ghafla huyo mtu unamchukua kua mgombea Urais, alafu wewe uliekua una mnadi kama fisadi, Leo unasema sio fisadi,

Je kwa wenzetu ambao hawafikirii kwa kufikiria matumbo yao je inawezekana kubadili gia angani
hizi ni dalili za vyeti feki
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
12,907
2,000
Hii ndio sababu nchi hii haitaendelea toks ipate uhuru, wanaoongoza wengi ni mbumbu na wslioelimika nao ni majizi
"Mtu mzima na akili zako unaamka asubuhi kisha unaingia bafuni unaogo unaingia chumbani kwako unapiga suti yako na tai alafu unaingia kwenye gari ya serikali unaelekea ofisini."

"Unaingia ofisi ya umma unaanaza kutekeleza majukumu yako(unapitia mafaili,n.k) huku ukipata kikombe cha chai na vitafunwa kwa kodi za wananchi alafu kumbe una cheti feki na wala hushituki japo unanyooshewa vidole huku tuhuma umeshindwa kuzikanusha na usingizi unapata sio nyumbani tu bali sometimes hata kwenye kochi ofisini kwako"

Alafu Jumapili ikifika huyo kanisani!!

Only in Tanzania!
 

mylife

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
309
250
Nami naongezea swali, je inawezekana kutokea huko duniani, una na mtu unamtangaza kua ni fisadi kwa miaka saba au nane kua ni fisadi mkubwa, aogopwe kama ukoma, atakae muunga mkono akapimwe akili, alafu ghafla huyo mtu unamchukua kua mgombea Urais, alafu wewe uliekua una mnadi kama fisadi, Leo unasema sio fisadi,

Je kwa wenzetu ambao hawafikirii kwa kufikiria matumbo yao je inawezekana kubadili gia angani
Hili jibu linatoa maono kwamba hili linalosemwa ni kweli.... Basi tuwawajibishe wote. Ishakuwa kero sasa.
 

izzo

JF-Expert Member
May 31, 2015
2,814
2,000
Yule ameteuliwa na Rais akutafuta kazi kwa kuwasilisha CV na kufanya interview bahati mbaya Watanganyika wanamuona Mange Kimambi kama ni Google kwamba kila kitu anajua wakati si kweli
 

Willy Johnson

JF-Expert Member
Aug 29, 2016
317
250
Hii ni made in Tanzania kwani aliyekufanyia usaili alikuwa hajui kuwa vyeti vyao ni feki? Kama alikuwa anajua na akakupitisha kwanini usipige kabati ukanyonga tai ukajinyea chai na ukaenda kanisani kifua mbele kumtolea Mungu sadaka?
 

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
6,238
2,000
Yule ameteuliwa na Rais akutafuta kazi kwa kuwasilisha CV na kufanya interview bahati mbaya Watanganyika wanamuona Mange Kimambi kama ni Google kwamba kila kitu anajua wakati si kweli
Tupe ukweli mkuu
 

ibuo

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
466
500
huyu nae ni mtanzania muache ale kodi zetu we kinakuuma nini
 

mbarika

JF-Expert Member
Apr 1, 2015
2,552
2,000
Nami naongezea swali, je inawezekana kutokea huko duniani, una na mtu unamtangaza kua ni fisadi kwa miaka saba au nane kua ni fisadi mkubwa, aogopwe kama ukoma, atakae muunga mkono akapimwe akili, alafu ghafla huyo mtu unamchukua kua mgombea Urais, alafu wewe uliekua una mnadi kama fisadi, Leo unasema sio fisadi,

Je kwa wenzetu ambao hawafikirii kwa kufikiria matumbo yao je inawezekana kubadili gia angani
Vp mahakama ya mafisad hapelekwi au haipo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom