HoHY Member Joined Oct 28, 2020 Posts 16 Reaction score 7 Apr 30, 2023 #1 Naombeni ushauri nimepambana nimepata kahela kidogo hapa nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection zake msaada tafadhali
Naombeni ushauri nimepambana nimepata kahela kidogo hapa nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection zake msaada tafadhali
Faana JF-Expert Member Joined Dec 12, 2011 Posts 42,831 Reaction score 50,965 Apr 30, 2023 #2 HoHY said: Naombeni ushauri nimepambana nimepata kahela kidogo hapa nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection zake msaada tafadhali Click to expand... Umepambana na nani usiku wote huu
HoHY said: Naombeni ushauri nimepambana nimepata kahela kidogo hapa nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection zake msaada tafadhali Click to expand... Umepambana na nani usiku wote huu
HoHY Member Joined Oct 28, 2020 Posts 16 Reaction score 7 Apr 30, 2023 Thread starter #3 Faana said: Umepambana na nani usiku wote huu Click to expand... Pekee yangu
Mwl.RCT Platinum Member Joined Apr 5, 2009 Posts 15,744 Reaction score 22,663 Apr 30, 2023 #4 HoHY said: nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection Click to expand... -Mkoa gani? ili wadau wa mkoa husika wakupe connection
HoHY said: nawaza kuuza valuer kama wakala lkn sijui c connection Click to expand... -Mkoa gani? ili wadau wa mkoa husika wakupe connection
HoHY Member Joined Oct 28, 2020 Posts 16 Reaction score 7 Apr 30, 2023 Thread starter #5 Mwl.RCT said: -Mkoa gani? ili wadau wa mkoa husika wakupe connection Click to expand... Ruvuma boss
HoHY Member Joined Oct 28, 2020 Posts 16 Reaction score 7 Apr 30, 2023 Thread starter #6 Smart911 said: Ngoja waje kukupa muongozo... Click to expand... OK