bigmind
JF-Expert Member
- Oct 28, 2015
- 12,457
- 12,714
Bila Shaka umejifunza kitu hapa...! Pesa inatafutwa haiombwi[emoji132]Duuh! Asante kwa ujumbe!
Bila Shaka umejifunza kitu hapa...! Pesa inatafutwa haiombwi[emoji132]Duuh! Asante kwa ujumbe!
Mtoto wa kiume unajiitaje mzuri?
NimejifunzaBila Shaka umejifunza kitu hapa...! Pesa inatafutwa haiombwi[emoji132]
Wewe unayejiita Boy Mzuri ndio wa kufanya hiyo shughuli?
Automatic robot..[emoji23] [emoji23] wee jamaa sio wa mchezo mchezoWadada mmesikia mambo hayo..kuweni makini
Good!Nimejifunza
Wewe unayejiita Boy Mzuri ndio wa kufanya hiyo shughuli?
Hapana sio robotWe jamaa ni robot ama????
Hahaha mkuu sio hivyo automaticAutomatic robot..[emoji23] [emoji23] wee jamaa sio wa mchezo mchezo
Ha haa vibaya hivo banaValentina acha tule damu changa banaaa..
[emoji28] [emoji28] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji33] nomaKumbe pamoja na post kuwataka Akina Dada wapitie Kuna akinababa nao waliamua kupitia pia