Wadada wezangu pitieni hapa kuna cha kujifunza

Wadada wezangu pitieni hapa kuna cha kujifunza

Yaani ametoka na jamaa miezi mitatu kisha ndiyo anaenda kupima? Halafu ziko la lawama unamtupia mzee wa familia yake? Mwambie aache Umalaya huo ugonjwa amepewa na huyo jamaa au anajua alikoupata.
 
Umenikumbusha

kipindi flani nipoge chuo nilikuwa katika pita pita zangu nilikutana na mdada mmoja. Sasa kipindi kile genye lilikuwa hot sasa mimi nikamuita aje chuo. Alipokuja chuo alikuwa na rafiki yake aliyekuwa mjamzito.

Sasa waliponiachia uwanja wenzangu mimi nikataka niurukie ila sasa yule mwenzake. Nikamuita mshikaji wangu mmoja nikamuambia kamata lile dude. sasa best yangu akaniambia unajua wajawazito wana joto sana dakika moja ushajikojolea.

Ile narudi ndani nikakuta wale mademu washakuwa tayari kuondoka. Ikabidi niwadanganye nipite nao sehemu, yule mwenzake akakimbia. Ikabidi niondoke na mjamzito nafika barabarani bodaboda hiyo ikamchukua.

Sasa yule aliyenikimbia nikamkamata maana alikimbilia asipopajua, nikamvuta mpaka ndani huku watu wakinishangaa. Kufika ndani zile fujo haikusimama ikabidi naye nimsindikize aondoke.

Sasa chuo kizima wakajua nimetembea naye... aisehhh mpaka leo siamini kumbe alitoa HIV kwa mwalimu wangu kabisa. dahh naomba kabisa isisimame napokutana na majanga
 
Ubarikiwe sana kw akuamua kusmea kweli iliyo bayana
maana siku zote ukweli hukuweka huru.
wengi wanapenda maisha kitonga ila mwisho wa siku
majanga mjukuu.

Unakuta kijimdada kidogo dogo tu lakini
maisha yake , kidume unaona kabisa anaweza kukuhudumia hata
wewe mwenyewe, ila kazi anayofanya ndo hizi hiz unga unga mwana.
lazima ushituke machale...ngastuka machale kundesa.

Habarini waungwana
Wadada wezangu tusipende sana mtelemko jaman ukimwi upo,hii imemtokea mtu wangu wa karibu nimeona nishee hapa ili na wengne mjfunze kitu,huyu mwanadada alikua anatoka kimapenzi na baba mmoja mtu mzima tu wameenda nae sasa hivi takriban mwaka mmoja huyo baba kampangishia nyumba na funguo ya gari kamkabidhi.Sasa huyu mdada akakutana na kijana kampenda nae pia amempenda kijana,wameenda kama miez mitatu hivi kijana akamwambia mwanadada yeye yupo tayari kumuoa ila kabla hawajaanza hatua yoyote ile wakacheki afya zao kwanza mwanadada akajiongeza akaenda peke yake kwanza kupima majibu kutoka ameathirika..anadai tangu awe na huyo mtu mzma hajawahi chepuka hivo uhakika mtu mzma ndo kampa hao virus..tuwe makini wadada wezangu pesa mambo ya madanga mwishowe ndo huo.
 
Jaman tuugawaneni tu mbona mwataka kutuacha nao sisi tu aaaaah!!!!!! Haipendez bwana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Tamaaa mbele mauti nyuma ina maanisha nini hili limsemo?
 
Habarini waungwana
Wadada wezangu tusipende sana mtelemko jaman ukimwi upo,hii imemtokea mtu wangu wa karibu nimeona nishee hapa ili na wengne mjfunze kitu,huyu mwanadada alikua anatoka kimapenzi na baba mmoja mtu mzima tu wameenda nae sasa hivi takriban mwaka mmoja huyo baba kampangishia nyumba na funguo ya gari kamkabidhi.

Sasa huyu mdada akakutana na kijana kampenda nae pia amempenda kijana,wameenda kama miez mitatu hivi kijana akamwambia mwanadada yeye yupo tayari kumuoa ila kabla hawajaanza hatua yoyote ile wakacheki afya zao kwanza mwanadada akajiongeza akaenda peke yake kwanza kupima majibu kutoka ameathirika.

Anadai tangu awe na huyo mtu mzma hajawahi chepuka hivo uhakika mtu mzma ndo kampa hao virus..tuwe makini wadada wezangu pesa mambo ya madanga mwishowe ndo huo.
Ukimwi upo jamani.... Tena kwa sasa watu wanaanza kutumia dawa mapema sana..... Baada ya kampeni ya Test and Treat.... Huwezi kumgundua aliyeathirika kwa macho.

Tuacheni zinaa na uasherati....!!!
 
This thread won't change anything...if they are in they will definitely not quite because they heard it backfired your friend until they are in for it.
 
iyo sio kwa wadada tu hata sisi wakaka ,,tunatamaa sana ,,ukiona mdada nyuma maashalaah tayari zishatusimama ,,tunasaau kwamba ukimwi upo ,,tena ao waliojazia ndio attar sana ,,,tue makini ,,
Nikweli mkuu bora tu kupiga kinywa kama vile haujaona.
 
Back
Top Bottom