BICHWA KOMWE -
JF-Expert Member
- Jul 21, 2022
- 9,595
- 24,229
🥰🥰🥰Kumbe wewe Ni demu
🥰🥰🥰Kumbe wewe Ni demu
Wa kwangu mboni halii mpaka nimtwange makofi,au ni mimi nakosea?
😂😂😂😂😂😂😂 ila dada bichwa noma aseeshuhuda ya dada bichwa na ya babu TANMO 😅😅
Anaandika hii thread huku anakuna pmb.....
Yani hata giLesi hakuwa hivi 😹
anabalaa lake,, da bichwa hebu nishauri kitu mara moja basi😂😂😂😂😂😂😂 ila dada bichwa noma asee
Rabheekaaa, leta maneno 😂😂anabalaa lake,, da bichwa hebu nishauri kitu mara moja basi
hiv kwa mfano umemuomba mtu kibunda cha pesa alafu akasema atakujuza na hajafanya hivyo je natakiwa nimkumbushe au na mimi nikaushe tu?, nichukulie kama hajataka kutoaRabheekaaa, leta maneno 😂😂
BICHWA KOMWE - beki hazikabi.shuhuda ya dada bichwa na ya babu TANMO 😅😅
Ila bujibuji aliharibu sana 😂🤣Unamkodia njemba, linaenda kumshughulikia na mafuta ya pdidy, iwe fundisho😁
Hapo kuna mambo haya 🖐🖐hiv kwa mfano umemuomba mtu kibunda cha pesa alafu akasema atakujuza na hajafanya hivyo je natakiwa nimkumbushe au na mimi nikaushe tu?, nichukulie kama hajataka kutoa
kagoma kulinda mgongo😅😅😅 BICHWA KOMWE -BICHWA KOMWE - beki hazikabi.
🫠🫠🫠BICHWA KOMWE - beki hazikabi.
hiyo no 2😥 sasa inaingiaje si anigei tu kibunda alf aendelee kupapasa nyashi za hao watoto,,Hapo kuna mambo haya 🖐🖐
1. Kuna mchongo anausikilizia.
2. Kapata mbunye ya mtoto wa elfu 2 🖐🖐
Unachotakiwa kufanya ni kumbloku kabla mambo hayajawa mengi.
kagoma kulinda mgongo😅😅😅 BICHWA KOMWE -
😂😂😂😂
😂😂😂kagoma kulinda mgongo😅😅😅 BICHWA KOMWE -
😂😂😂😂😂😂 nachanganyikiwa mjukuu wanguhiyo no 2😥 sasa inaingiaje si anigei tu kibunda alf aendelee kupapasa nyashi za hao watoto,,
Hahahaha Bro unafahamiana na huyu jamaa?Anaandika hii thread huku anakuna pmb.....
Yani hata giLesi hakuwa hivi 😹
Na wewe tena unamtolea maelezo mtwangaji, ulijuaje?Na haswa mtwangwaji awe mkakamavu halafu asimamie kucha, inanoga sana.
Kinu kinafarijika sana.
haunizidi mimi walah😪,, au nikutumie no yake umchane live yaishe? 😜😅😂😂😂😂😂😂 nachanganyikiwa mjukuu wangu
😂😂😂 Ni bro tuHahahaha Bro unafahamiana na huyu jamaa?