Ahsante kwa ramani.Pale hakuna mke wa mtu!
Wale ni waliokosa nidhamu mbele ya wazazi wao..
Ukienda mwanza kuna eneo linaitwa igoma stend, hapohapo kuna gesti inaitwa igunanilo, hao utawakuta humo
Mwamba kabisaAhsante kwa ramani.
Daaah nimepeleka mtu jehenamu bila..Ahsante kwa ramani.
Kwani yeye hajui kuwa ni dhambi? Hata usijihukumu, ufahamu anao Sana wa kujua jema na Baya, achana naye.Daaah nimepeleka mtu jehenamu bila..
Sijui hii dhambi nitaitubu vp!
Hapo kwa waliokosa heshima kwa wazazi wao. Mi heshima yao hainihusu, nataka kazi yao tu.Wewe untk kwenda wapi?🤣🤣🤣🤣
Dah! Ndiyo hivo jamii tushaona ni vitu vya kawaida hivi, na wahusika wenyewe washaridhia Hilo.Ndo vile wanachezeshwa round nyingi afu anatafutwa mwamba akashikeshike mzigo 😁
ImagineTuone