Wadada/wanawake mtanisamehe kidogo kwa hili.

Wadada/wanawake mtanisamehe kidogo kwa hili.

Kila mtu ana life style yake aliyoichagua so usimpangie mtu maisha ya kuishi, unaweza olewa na mwanaume kapuku leo mkasaidizana kuzisaka pesa ila baada ya kuzipata asikuone tena wa maana akawaona wa maana hao wadangaji na kuzifuja huko
Mbona hii excuse raia wanaipenda sana.
 
Hao wa hivyo ujue alishawahi kuolewa akaachika au ameona maisha yake hayatamzawadia mume kamwe, kwa hiyo anaishia ku diss tu.
Kabisa Mkuu amini haya maisha kma mwanamke ataachwa kwasababu moja ama nyengine ila kma atakua na hulka nzuri basi lazima waume watakuja au hta kma hujaolewa ila kma unatabia nzur pia ataolewa inategemea na mda mungu atakaemletea huyo mume.

Lkini sasa kinyume na hvyo kma unatabia mbya watashinda kuolewa na kuachwa halaf hukaa na kujifariji ati mim sihitaji mume mara mtoto wangu mmoja ananitosha pumbaaavu zao.
 
Hii mada inarudiwa sana humu, acha slope anzisha uzi wako
 
copying and pasting without acknowledging the source is strictly forbidable
 
Namiaka yakunitosha ikifika siku yangu nitaolewa tu no need to cry over a man
 
Back
Top Bottom