Wadada/wamama tu!!!tuwajali wenzetu hata baada ya ndoa

Wadada/wamama tu!!!tuwajali wenzetu hata baada ya ndoa

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
9,738
Reaction score
8,016
@arusha,baba mngoni,mama mchagga.

pamoja na kwamba sijaolewa ila sitomfikisha mume wangu kwenye kadhia hii.

Iko hivi:
baba anaendesha gari nzuri (Harrier), ana nyumba nzuri na kubwa, second line bosi katika idara flani, ngozi imetakata ila kila ajapo kazini nguo zimejikunja, vifungo vingine havipo,viatu inaonesha vimefutwa kwa kitambaa na siyo brush,

Huyu baba kapata ajali karibu na hapa kazini ikawa amezimia wakaitwa manesi (jengo letu limepakana na dispensary) kwa ajili ya kutoa huduma ya kwanza.

Confidential: Walipomfikisha chumbani walimvua baadhi ya nguo (nguo za juu) ikawa vituko.Bukta ina matobo, boxer ni mpyaaaa ina kikaratasi chake cha lebel pembeni, soksi hazifanani,sealand imechokaa yaani havifanani naye hata kidogo.Manesi wakaanza kusemeshana huyu bosi hana mkee,hana mkee.

My take:::Hivi ni kweli wamama wako bize saaaaaaaana kukosa muda wa kujua mume atavaaje???Mbona jmosi tunajazana kwenye miharusi na mihuso mingine mingine????kweli tumebakia kunenepa
 
mhhhhh!!! labda mke amesafiri...........

Japokuwa na yeye hata kujipenda kidogo hakuna.....mhhhhhh!!!!!???????
hi!
umeona comment ya Nyani Ngabu
mpotezee manake atakufanya mmeo aibike incase .........
 
Nakumbuka kisa cha rais wa bank ya dunia alipokwenda(Uturuki kama sikosei),alivua viatu ili aingie mskitini_loh soks zilikua zimetoboka,.....ahahahaaaaaaaaaaa hii ni kwa ajili ya mtu mwenyewe na mke anaplay ka-party kadogo tu
 
2simulaum mkewe, wa kwanza kulaumiwa ni yeye mwenyewe. Mambo mengine ya familia wanayajua waliopo ndani kwanza mwanaume mwenyewe hajipendi make anashindwa kujinunulia boxer hadi havae iliyochanika na khs kuvaa nguo chafu lbd mwanaume haleti sabuni mkewe atafulia nini!
 
2simulaum mkewe, wa kwanza kulaumiwa ni yeye mwenyewe. Mambo mengine ya familia wanayajua waliopo ndani kwanza mwanaume mwenyewe hajipendi make anashindwa kujinunulia boxer hadi havae iliyochanika na khs kuvaa nguo chafu lbd mwanaume haleti sabuni mkewe atafulia nini!
wanawake wakorofi wapo hapa hapa JF
 
Usmati wa mwanaume ni sifa kwa mke,mume anapokuwa mchafu ni aibu kwa mke!Sisi wanaume wakati mwingine kwenye usafi huwa kama watoto!
 
Ishu ya usafi unamuhusu mtu mwenyewe,wala co mke. Yeye anashindwa kufua nguo au kupasi?na kununua nguo pia anashindwa?c bora hata akaye na mfanyakazi amsaidie kama yeye yuko busy??? Shame on him!!!
 
Ishu ya usafi unamuhusu mtu mwenyewe,wala co mke. Yeye anashindwa kufua nguo au kupasi?na kununua nguo pia anashindwa?c bora hata akaye na mfanyakazi amsaidie kama yeye yuko busy??? Shame on him!!!

ni kweli kabisa labda usafi wa nyumbani
 
@arusha,baba mngoni,mama mchagga.

pamoja na kwamba sijaolewa ila sitomfikisha mume wangu kwenye kadhia hii.

Iko hivi:
baba anaendesha gari nzuri (Harrier), ana nyumba nzuri na kubwa, second line bosi katika idara flani, ngozi imetakata ila kila ajapo kazini nguo zimejikunja, vifungo vingine havipo,viatu inaonesha vimefutwa kwa kitambaa na siyo brush,

Huyu baba kapata ajali karibu na hapa kazini ikawa amezimia wakaitwa manesi (jengo letu limepakana na dispensary) kwa ajili ya kutoa huduma ya kwanza.

Confidential: Walipomfikisha chumbani walimvua baadhi ya nguo (nguo za juu) ikawa vituko.Bukta ina matobo, boxer ni mpyaaaa ina kikaratasi chake cha lebel pembeni, soksi hazifanani,sealand imechokaa yaani havifanani naye hata kidogo.Manesi wakaanza kusemeshana huyu bosi hana mkee,hana mkee.

My take:::Hivi ni kweli wamama wako bize saaaaaaaana kukosa muda wa kujua mume atavaaje???Mbona jmosi tunajazana kwenye miharusi na mihuso mingine mingine????kweli tumebakia kunenepa

Hii habari ya kuchaguliwa nguo na mke ndio sitaki kabisa kuisikia. Niliipiga marufuku kama miaka kumi hivi iliyopita baada ya Mtani wa jadi kuanza kunipangia nguo za kuvaa utadhani mtoto wa nursery. Bahati nzuri huwa zinafuliwa kwa ustadi na mimi binafsi sipendi kuvaa nguo ambayo haijapigwa pasi au yenye matobo iwe ya ndani, nje au juu.
 
nimeipenda hii. Mradi nguo zifuliwe na kupigwa pasi vizuri. Uamuzi wa kuvaa ni wako mradi utoke smart(kwenye usmart wife atie marks)

Hii habari ya kuchaguliwa nguo na mke ndio sitaki kabisa kuisikia. Niliipiga marufuku kama miaka kumi hivi iliyopita baada ya Mtani wa jadi kuanza kunipangia nguo za kuvaa utadhani mtoto wa nursery. Bahati nzuri huwa zinafuliwa kwa ustadi na mimi binafsi sipendi kuvaa nguo ambayo haijapigwa pasi au yenye matobo iwe ya ndani, nje au juu.
 
hahaha soxy zisizofanana alivaa mwenyewe au aliveshwa? Na huyo mwanaume kazidisha singlend imechoka anaivalia nini? Ina maana haoni? Huyo mwanaume ni mchafu tu
 
Back
Top Bottom