Wadada wakizungu wapo vizuri mno!

Wadada wakizungu wapo vizuri mno!

Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
Ushamba mzigo, kutembea na ngozi nyeupe dar nzima badala ujione mtumwa unajiona shujaa.
Waafrika hamnazo kabisa.
 
Wewe ni Mpuuzi Kichwa Mzungu story zako Mchina Wazungu na hao machomadogo hapana kwanza hawachambi mzee bora nikomane na akina Zakia wangu hata kama wanananipiga vizinga vya hapa na pale lakini ni watamu sana wasafii afu napenda makalio mzee
 
Wewe ni Mpuuzi Kichwa Mzungu story zako Mchina Wazungu na hao machomadogo hapana kwanza hawachambi mzee bora nikomane na akina Zakia wangu hata kama wanananipiga vizinga vya hapa na pale lakini ni watamu sana wasafii afu napenda makalio mzee
Unapenda makalio? Au sijaona vizuri ulicho andika🤔
 
Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
Mzungu wa kutoka china, au sio!
Ulimpeleka kuona mabugando?
 
Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
Mdada wa kizungu, halaf kwenye maelezo unezunguka na mchina? Bro hata kama ni kutunga jitahidi upitie stori yako
 
Back
Top Bottom