Ayatollah the Bird
JF-Expert Member
- Jul 30, 2026
- 317
- 690
Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
Ushamba mzigo, kutembea na ngozi nyeupe dar nzima badala ujione mtumwa unajiona shujaa.Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
Mchina ni mzungu?Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
KeAlikuwa me au ke?
umenena Maono juu ya Rais ajaye: Kutoka 'Baba wa Taifa' hadi 'Baba wa wananchi' na ukombozi wa Bara la AfrikaUshamba mzigo, kutembea na ngozi nyeupe dar nzima badala ujione mtumwa unajiona shujaa.
Waafrika hamnazo kabisa.
Unapenda makalio? Au sijaona vizuri ulicho andika🤔Wewe ni Mpuuzi Kichwa Mzungu story zako Mchina Wazungu na hao machomadogo hapana kwanza hawachambi mzee bora nikomane na akina Zakia wangu hata kama wanananipiga vizinga vya hapa na pale lakini ni watamu sana wasafii afu napenda makalio mzee
Mzungu wa kutoka china, au sio!Hawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.
Mdada wa kizungu, halaf kwenye maelezo unezunguka na mchina? Bro hata kama ni kutunga jitahidi upitie stori yakoHawakuitishi hela wanakuhudumia tuh.hawapend mapenzi wao wanapenda kampan tuh.kama leo nimezunguka na mchina krb dsm mzima.ila ingekuwa m'bongo ningekuta tumezinguana mapema mno.