Wadada wa JF


mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Hebu kama upo singo coment hapa ili watu tupate kujimwaya mwaya ebo.....uchoyo tu bana...my!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
yale yaleeeeeeee,una sh ngapi benki Mkuu,jiandae kabisa na majibu maana utaulizwa sasa hivi,andaa na benki stetiment na balance sheet kabisa.halafu pia jiweke sawa kueleza kama una kabati la mbeo na stauti.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Hahahaha mkuu nimekupata bt kwan ni long term bana..'
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
yale yaleeeeeeee,una sh ngapi benki Mkuu,jiandae kabisa na majibu maana utaulizwa sasa hivi,andaa na benki stetiment na balance sheet kabisa.halafu pia jiweke sawa kueleza kama una kabati la mbeo na stauti.
una miakili kama yangu.
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
8
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 8 135
anaweza akawa mgodi flani lakini ni security guard.
security wanlipwa vizuri sana migodini af pia wana deal nyingi sana mle.
pengine security wa mgodini anakipato kikubwa kuliko hata injinia.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
security wanlipwa vizuri sana migodini af pia wana deal nyingi sana mle.
pengine security wa mgodini anakipato kikubwa kuliko hata injinia.
wanalipwa sh ngapi na wana deals gani?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
anaweza akawa mgodi flani lakini ni security guard.
khaa! Kwa hiyo kapewa kalikizo akaona aje atumie! Ngoja aje atujibu ana tushilingi ngapi!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
674
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 674 280
khaa! Kwa hiyo kapewa kalikizo akaona aje atumie! Ngoja aje atujibu ana tushilingi ngapi!
anatafta liwazo aise. Vpi hupendi kuwa mrs security guard?
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Yap yap naona vimwana washaanza kujileta yuhuuu....ngoja tuanze kujimwaya mwaya....ngoja nianze na huyu kipipi lazima atakua mtamu tu huyu...lol! my!
 

Forum statistics

Threads 1,251,186
Members 481,615
Posts 29,761,628