Wadada wa JF

mysteryman

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
979
0
Hebu kama upo singo coment hapa ili watu tupate kujimwaya mwaya ebo.....uchoyo tu bana...my!
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,331
0
yale yaleeeeeeee,una sh ngapi benki Mkuu,jiandae kabisa na majibu maana utaulizwa sasa hivi,andaa na benki stetiment na balance sheet kabisa.halafu pia jiweke sawa kueleza kama una kabati la mbeo na stauti.
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,765
2,000
yale yaleeeeeeee,una sh ngapi benki Mkuu,jiandae kabisa na majibu maana utaulizwa sasa hivi,andaa na benki stetiment na balance sheet kabisa.halafu pia jiweke sawa kueleza kama una kabati la mbeo na stauti.
una miakili kama yangu.
 

mysteryman

JF-Expert Member
Aug 4, 2011
979
0
Yap yap naona vimwana washaanza kujileta yuhuuu....ngoja tuanze kujimwaya mwaya....ngoja nianze na huyu kipipi lazima atakua mtamu tu huyu...lol! my!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom