Wadada wa hivi wako bongo?

Wadada wa hivi wako bongo?

20PROFF

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Posts
8,217
Reaction score
7,263
Ndio maana wale jamaa walokole wanapigwa chini ,kila uchao.
gossipcourt-20180817-0002.jpg
gossipcourt-20180817-0003.jpg
gossipcourt-20180817-0004.jpg
 
kiingereza sielewi mkuu nimeelewa maana ya bitch ma nigga tu

msaada wenu tafadhali
 
Jibu tuu hivyo hivyo hata kama hujaelewa
Hao madem wote asili yao wametoka TARIMEE, yaan wanaonesha chembe chembe za mapenz bila kupigwa na ngwala juu hajakamilika[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Hawa slaying queen yaani wanataka ready made man sio muanze from scratch kwahiyo hiyo sio inshu kwao na wengi wao foolish age 20’s ebu kunatana na lidada liko 30’s anayejielewa kama atakubali huo ujinga

wenzenu mayoung lakini wana miakili...nyie kalieni eti mgegedo wangu peke yangu mtalia kila leo
 
wenzenu mayoung lakini wana miakili...nyie kalieni eti mgegedo wangu peke yangu mtalia kila leo
Umewasema mawazo ya wanaume wengi ambayo yatapingwa na wanawake wengi.. [emoji3]

Ila wanaume tupo wachache, na bado hapo hapo kuna wengine. Michicha pori, damn
 
SIYO kwenu tuuuuu hata kwetu wapooooooooo
 
Back
Top Bottom