Bexb
JF-Expert Member
- Oct 24, 2016
- 736
- 1,655
Akitoka hapo aende pale MUSTTembelea DUCE uone, naamini ukitoka huko utafuta imani yako kuhusu wanachuo
Akitoka hapo aende pale MUSTTembelea DUCE uone, naamini ukitoka huko utafuta imani yako kuhusu wanachuo
Duh!mbona huko sikujui ndo nn hizo wakuuAkitoka hapo aende pale MUST
Mbeya University of Science and TechnologyDuh!mbona huko sikujui ndo nn hizo wakuu
Duh!Mbeya University of Science and Technology
wauza ngombe hawa taabu sanaUtachunwa Hadi utamani kuuza kanga za Mama yako. Maana hujui tofauti ya uzuri na urembo
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] khaaaahUtachunwa Hadi utamani kuuza kanga za Mama yako. Maana hujui tofauti ya uzuri na urembo
Ni kweli hili lipo.Machangu wengi hupenda kudaganya kuwa wanachuo, so be careful
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Tembelea DUCE uone, naamini ukitoka huko utafuta imani yako kuhusu wanachuo
Haaaah duce jmn [emoji19][emoji19][emoji19][emoji19][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Tembelea duce mkuu ujionee [emoji43][emoji43][emoji43][emoji43]Ila leo! Yaani katika pita pita zangu madada ambao nimekuwa nikikutana nao sehemu mbalimbali....
Wengi wao huwa ni wazuri Ila sasa katika kila wasichana 10 ambao nimewahi kuvutiwa nao 7 kati ya hao walikuwa ni wanachuo.....
Nimekuwa nikijiuliza ni macho yangu tu ama huwa ni wazuri wakiwa bado wanasoma au kwa vile sijawazoea Ila kiukweli sijawahi kutana na mdada wa chuo asiwe mzuri....
Au kwa vile wanajua kujitunza full vipodozi kuliko hawa mabinti wa mitaani.,....
Duh!bado sijapata jawabu
#Iam Zagarino
Tena kwa Dar kusingizia wanasoma ustawi. Nikiwa mabibo hostel kulikuwa na machangu wengi wamenunua room, wanadanga na kudaganya wanasoma udsmNi kweli hili lipo.
Hapo kweli, mwishoe dents wa chuo wanaonekana Malaya lol.Tena kwa Dar kusingizia wanasoma ustawi. Nikiwa mabibo hostel kulikuwa na machangu wengi wamenunua room, wanadanga na kudaganya wanasoma udsm
Ila na wanaume wanapenda wanachuo acha wadaganywe tu sasaHapo kweli, mwishoe dents wa chuo wanaonekana Malaya lol.