Wadada wa chuo wote huwa ni wazuri

Wadada wa chuo wote huwa ni wazuri

Ila leo! Yaani katika pita pita zangu madada ambao nimekuwa nikikutana nao sehemu mbalimbali....
Wengi wao huwa ni wazuri Ila sasa katika kila wasichana 10 ambao nimewahi kuvutiwa nao 7 kati ya hao walikuwa ni wanachuo.....

Nimekuwa nikijiuliza ni macho yangu tu ama huwa ni wazuri wakiwa bado wanasoma au kwa vile sijawazoea Ila kiukweli sijawahi kutana na mdada wa chuo asiwe mzuri....

Au kwa vile wanajua kujitunza full vipodozi kuliko hawa mabinti wa mitaani.,....

Duh!bado sijapata jawabu

#Iam Zagarino
Tembelea duce mkuu ujionee [emoji43][emoji43][emoji43][emoji43]
 
Tena kwa Dar kusingizia wanasoma ustawi. Nikiwa mabibo hostel kulikuwa na machangu wengi wamenunua room, wanadanga na kudaganya wanasoma udsm
Hapo kweli, mwishoe dents wa chuo wanaonekana Malaya lol.
 
Back
Top Bottom