Wadada tunaopenda savvana tukutane hapa


Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,541
Likes
48,189
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,541 48,189 280
50d70bb93ebcb3f4af7998fcd62f2e09.jpg


Wadada hatupendi vinywaji vikali na vyenye ladha kali au mbaya wengi tunafurahia uwepo wa savvana.

Nakipenda kinywaji hiki jaman nawakaribisha wadada wa Jf muanze kutumia.
 
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,076
Likes
2,012
Points
280
man of steel

man of steel

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,076 2,012 280
Ladha ya savanna na saint Anna huwa naona zinaelekeana...hazinivutii
Japokuwa sijawahi kunywa mikojo,ila huwa nahisi zina ladha ya mikojo

Napenda zaidi amarula
Viwanja kadhaa navyopita kwa sasa naona wadada wengi wanaopendelea bia ukiachana na wapendelea wine, wamehamia kwenye Serengeti light na si Redd's tena.

Ila kuna bia moja inaitwa DESPERADOS nakushauri uijaribu hiyo ipo viwanja vichache kwa hapa bongo ila sehemu yeyote classic hawakosi hiki hususani wanapofika wazungu wazungu.

Ilitaka kupita humo humo kwenye Redd's , Savannah na St. Anna ila hii itakufaa na utaipenda.
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,195
Likes
11,627
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,195 11,627 280
Viwanja kadhaa navyopita kwa sasa naona wadada wengi wanaopendelea bia ukiachana na wapendelea wine, wamehamia kwenye Serengeti light na si Redd's tena.

Ila kuna bia moja inaitwa DESPERADOS nakushauri uijaribu hiyo ipo viwanja vichache kwa hapa bongo ila sehemu yeyote classic hawakosi hiki hususani wanapofika wazungu wazungu.

Ilitaka kupita humo humo kwenye Redd's , Savannah na St. Anna ila hii itakufaa na utaipenda.
Nitajaribu kuitafuta
 
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
6,801
Likes
8,935
Points
280
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
6,801 8,935 280
Ladha ya savanna na saint Anna huwa naona zinaelekeana...hazinivutii
Japokuwa sijawahi kunywa mikojo,ila huwa nahisi zina ladha ya mikojo

Napenda zaidi amarula
Mwanzo st Anna km hujaizoea inaweza kukushinda ila ukiizoea iko pouwa kbs Sema huwa inashuka binafsi lkn
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
26,541
Likes
48,189
Points
280
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
26,541 48,189 280
Viwanja kadhaa navyopita kwa sasa naona wadada wengi wanaopendelea bia ukiachana na wapendelea wine, wamehamia kwenye Serengeti light na si Redd's tena.

Ila kuna bia moja inaitwa DESPERADOS nakushauri uijaribu hiyo ipo viwanja vichache kwa hapa bongo ila sehemu yeyote classic hawakosi hiki hususani wanapofika wazungu wazungu.

Ilitaka kupita humo humo kwenye Redd's , Savannah na St. Anna ila hii itakufaa na utaipenda.
Vyuma vimekaza wadada wanakunywa kilimanjaro ndogo za 1500
 

Forum statistics

Threads 1,214,997
Members 462,952
Posts 28,531,402