christeve88
JF-Expert Member
- Aug 11, 2018
- 3,333
- 5,490
Bidhaa hadimu haipatikani kirahisi na ikipatikana lazima ilindwe kwa wivu mkubwa maana maadui zako akijua furaha yako ilipo hawakawii kukupokonya.
Una taahira ya akiliKuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Nilitaka nikuulize swali ni vile mimi na wewe tunaheshimiana sanaEndelea kuota ndoto. Huyo sio mwanaume umeokota mtoto aliomaliza form four umemfanya marioo halafu unasema una mwanaume.
Hata mwanamke ukimpa hela anatumia tuu.Mwanaume akiwa hana hela mbna anatulia
KAZI yako kubinuka tuu amwagie ndani!Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Kichwa cha habari kinatakiwa kiwe " mimi mdada namliki mwanaume wangu"Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
SafiKuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Sister kwema? Za siku nyingi?Nilitaka nikuulize swali ni vile mimi na wewe tunaheshimiana sana
Hongera kwa uporaji wa majukumu.Hiyo inaitwa "Ee Mayeboooo...yakuporaaa"...!Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
😹😹😹 Hii kibokoMwanaume mwenyew ni Financial Analyst akitoka kukutomba ww na yeye anaenda kutombwa
Salama kabisa hujambo?Sister kwema? Za siku nyingi?
Wazee wa kufukua makaburiNaona umeamua kuvunja kiapo chako,
Au hua huna kumbukumbu na nyuzi zako?
VAR
1.sitawai penda 2.sitawai zini 3.sitawahi kuwa ***** 4.sitawai penda 5.sitawahi oa 6.namkataa shetani na mambo yake. 7.nitaishi hivi hadi kufa sitawahi acha uzao duniani.nimejitoa kuwa towashi nifanye kazi ya mungu.
- Binti tz
- Replies: 19
- Forum: Mahusiano, mapenzi, urafiki
Hivi we hua ni me au ke?Na mimi nitafutie huko singida maeneo ya sabasaba au masai
Bhaaaaaaasshhh kwishaaaaaaaa, mambo ni haya ✌️.Kwamba wewe ni mwanamke?
Au washakuvunja?
Jaribu kumpima oil huenda ni bwabwa hiloKuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Sijambo sisterSalama kabisa hujambo?
Mchicha mwibaMwanaume mwenyew ni Financial Analyst akitoka kukutomba ww na yeye anaenda kutombwa