mbarika
JF-Expert Member
- Apr 1, 2015
- 7,665
- 10,337
Unahisi umetukana sanaaaaMalaya mkubwa wewe
Wenzako hilo tusi washalizoea
Unahisi umetukana sanaaaaMalaya mkubwa wewe
Habari Sister..weuweeee
Na husimdai hela ya matumizi siku atakayo kupa mimba.Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Watukane weweUnahisi umetukana sanaaaa
Wenzako hilo tusi washalizoea
Damn it, at John sin unasema??Mwanaume mwenyew ni Financial Analyst akitoka kukutomba ww na yeye anaenda kutombwa
Wapumbavu ndiyo wanatukananaWatukane wewe
Kwa hiyo wewe ni mpambavu?Wapumbavu ndiyo wanatukanana
Mi sijatukanaKwa hiyo wewe ni mpambavu?
sasa nani kamtukana mtu hapa na mada ya kutukuna imekujaje wewe muhaya?Mi sijatukana
Mapunguani ndiyo yanatukanana
Great thinker wanabishana kwa hoja
Ok unahisi kila mtu ni muhaya hukusasa nani kamtukana mtu hapa na mada ya kutukuna imekujaje wewe muhaya?
🔥🌶️🌡️♨️Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Isaya 4:1Kuna jamaa saa hiv yupo chin ya himaya yangu.namlisha, namvisha,namhudumia chote.ila kazi yake ni moja tuh kunipa dozi!
Nimecheka kinomaMwanaume mwenyew ni Financial Analyst akitoka kukutomba ww na yeye anaenda kutombwa
Kuhusu kuharisha fanya hivi kama ni wa kienyeji.Habari Sister..
Hivi ile dawa yetu ya kuku..
Unaweka kiasi gani kwenye lita 10 ya maji. Kuku wameanza kuharisha.
Ahsante sanaa.Kuhusu kuharisha fanya hivi kama ni wa kienyeji.
Twanga pilipili nyekundu kiasi kama nusu kilo humo changing na muarobaini ukipata majani ya mpera au tura tura weka.
Loweka leo muarovela kuanzia kesho anza kuwapa.
na ile gongo weka pembeni. kwenye maji mengine wape.
ina maana leo utakuwa na dawa aina mbili na kesho zitakuwa tatu.
kila baada ya siku tatu mwaga weka nyingine. na banda lako ni chafu hakikisha unalisafisha