Wadada na tattoo

Wadada na tattoo

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,214
Reaction score
144,118
Siku hizi naona wadada kibao wa mjini wamejichora ma tattoo.

Wengine zipo shingoni, mgongoni kwa juu karibu na bega, mikononi, miguuni, mapajani na kwingineko.

Bado sijakutana na mwenye tramp stamp lakini naamini wapo pia.

Lakini nyingi ya tattoo zenyewe zinaonekana kabisa hazijachorwa kwa weledi mkubwa.

Sasa najiuliza huwa wanazichorea wapi? Kuna tattoo parlors hapa mjini?
 
hivi huwa najiuliza unakuta mtu amechorwa tattoo kwenye paja au sehemu nyeti....huyo aliyemchora huwa ni jinsia yake au tofauti na kama ni tofauti huwa wanamaliza salama kweli bila kudo...?
 
Mi Wadada wa Hivyo Sijui Nawaonaje Tu... Hata Nikitongoza Najua Kabisa Huyu Ni Wa Kumchezea Tu Nasepa..
 
Mkuu nafikiri uchoraji wa tattoo kwenye pwani na labda hasa Zanzibar, Dar na Mombasa ni one of the oldest art.

Zamani na mpaka sasa waarabu na hata waswahili walikuwa wanapaka hina hasa kwenye sherehe za harusi. Na akina dada ndiyo walikuwa wataalam zaidi.

Kwa sababu hizi wanaweza wakawa the best wachora tatoo sema tu kuhandle hizo drillers ndiyo inabidi kuzizoea na kama kawaida the industry is unregulated so wanaingia wasiojua kuchora na hata hygine ya hizo machine kwa kweli sijui.

Mwisho I never thought of getting a tatoo. Labda ni ushamba lakini pia huwa nawaza mtu anapochora jina la mpenzi wake kwenye mwili wake na huku hawajaoana.
 
Shishi bebi yeye kaiweka yake kwenye njia panda ya manyonyo.
 
hakuna kitu mbaya kama tottoo. Watu wanafanya mambo kwa kuiga bila kuchunguza nyuma ya panzia kuna nini katika hiyo kitu.

Asili ya tattoo ni ibada za kipagani juu ya miungu. Na hizo alama ni maagano ya mwamini.

Asikiaye na afahamu. Someni vitabu na tembeleeni yoetube Google Asili ya Tattoo, mjifunze madhara yake.
 
Asee hiyo kitu ni mbaya sana nakumbuka kuna siku tulikuwa tunafanya usahili sehemu fulani huwezi amini jamaa kakosa kazi ya maisha serikalini kwa kukutwa kachora zile katuni za kapa mkononi!! Jamaa alitamani ardhi ipasuke!!
 
Asee hiyo kitu ni mbaya sana nakumbuka kuna siku tulikuwa tunafanya usahili sehemu fulani huwezi amini jamaa kakosa kazi ya maisha serikalini kwa kukutwa kachora zile katuni za kapa mkononi!! Jamaa alitamani ardhi ipasuke!!

Kwa nini hakuvaa shati la mikono mirefu?
 
Ukiona imechorwa ovyo nyingi huwa ni zile za temporary inakaa miezi au wiki kadhaa.Mimi bora niwe na kovu kuliko tattoo alafu ni bora usubiri ufike walau miaka 30 ndo uanze kujifikiria kufanya maamuzi ya kuchora mwili maana akili za utineja samtaims zinakuwa sio nzuri unaweza kuja kujuta
 
hivi huwa najiuliza unakuta mtu amechorwa tattoo kwenye paja au sehemu nyeti....huyo aliyemchora huwa ni jinsia yake au tofauti na kama ni tofauti huwa wanamaliza salama kweli bila kudo...?
Mkuu Trust me, ile inayochora ni sindano na huwa inatoa maumivu kwa anayechorwa, hivyo sahau kuhusu kupata msisimko labda abakwe
 
Back
Top Bottom