Wadada na nyie mnapenda kupiga chabo(kuchungulia)?

Wadada na nyie mnapenda kupiga chabo(kuchungulia)?

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Posts
12,457
Reaction score
12,714
Kwa wanaume nikawaida iwapo atabahatika kumwona mwanamke aliyekaa vibaya na kuacha utamu nje lazima akaze jicho pale kwa muda. Pia kama mdada amevaa nguo kioo(transparence clothes) tukipishana nao lazima shingo igomee huko unaweza ata ukajikwaa au kama ana kimlima huko nyuma.

Swali:
Je, na wadada huwa mko hivyo kama sisi wanaume? na kama ndiyo huwa mnazingatia nini hasa wakati wa KUPIGA CHABO?
 
Wana angalia kama bamia au Tango
5a53dbe06b773ecac50190fae36ca2cd.jpg
 
Mmmh!!! Mi hua naangalia wanamichezo na vikaptura vyao... Haswa wale wa kukimbia, kuogelea nk. [emoji3][emoji3]
kwahiyo ipo siku utaniagalia na mimi nikiwa kwenye nguo za ukimbiaji kama nina mua au kibamia eeeeeh
🙂🙂🙂🙂🙂🙂🙂
 
Hahahaaha[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom