Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,024
- 59,684
- Thread starter
- #21
wewe jamaa unakuja kunichukulia watu ndani kwanguTwende zetu chemba ma dia....nimekumisije????
wewe jamaa unakuja kunichukulia watu ndani kwanguTwende zetu chemba ma dia....nimekumisije????
Orait darling!!Twende zetu chemba ma dia....nimekumisije????
shushieni na hii kwanza ...hizi bado mbwembwe siku yenyewe ndio itakuwa aibuu
View attachment 48813
Niko poa kabisa mkuu....nashangaa bado uko humu wakati Ivuga kawataka wadada tuasee...mpaka nimejishtukia...ila hata ww ulizama tu...nimekuona hapo juu...
mzima brazaa?
Hahahahaaaa hata mi nashangaa ila jamaa kachukua wake so we tulia tu na uwe mpolewewe jamaa unakuja kunichukulia watu ndani kwangu
Hujambo b52!Niko poa kabisa mkuu....nashangaa bado uko humu wakati Ivuga kawataka wadada tu
hahahaaaaa mi nalog off
Has it worked for you?
I've never tried it.
umeipenda ?
View attachment 48817
vipi hii hapa? ukishushia na kinywaji ya baridiiii..au wewe ni lager girl?
View attachment 48818
Sijambo SL...Hujambo b52!
nimepata ..nitakujibua badae nipo kwenye negotiation huku kwanzaUmepata PM yangu shem?
Mzima kabisa, vipi wewe hutaki PM?...Sijambo SL...
Vipi wewe mzima???
Vipi mbona hujibu ya kwangu?..Umepata PM yangu shem?