Wadada mnaowadharau wanaume walimu, mtaendelea kulizwa sana

Wadada mnaowadharau wanaume walimu, mtaendelea kulizwa sana

Emoj

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2015
Posts
839
Reaction score
1,316
Wapendwa,

Asilimia kubwa ya wanaume walimu ni husband material, wana real love, hawana mambo ya hit and run, hawana usanii, ni watu wana haiba, wenye mioyo ya huruma, wanajua kuangalia familia vizuri, hawana mambo mengi, ni watu watulivu, ni watu wacha Mungu, ni wanaume wa shoka haswaa.

Sasa wewe mwanamke mwenzangu endelea kung'ang'ania hao wa BOT sijui TRA, Loan offficers ambao asilimia kubwa ni masharobaro, wenye nyodo, wako na mambo mengi, mabigwa wa kuigiliza maisha, cheating kibao na mapenzi ya kuigiliza mwisho wa siku umri unakutupa mkono mwalimu kaoa unaanza kujuta.

Mwanamke kumkataa mwanaume mwalimu kwa sababu eti ni mwalimu ni sawa na kupiga teke mfuko wa dhahabu.
 
Sio kila mwalimu afaa kuwa mme au mke kwani siku hizi wapo walimu VIMEO kimaadili, kwa mfano; katika shule 3 huko kanda maalumu walikuwepo walimu vijana waliwachezea binti za watu sana hadi unakereka, kuoa hawataki ila kuchezea tu na kuwaacha.. KWA SASA WALIMU WAMEPOTEZA SANA MVUTO WA KUWA WAUME WEMA AU WAKE WEMA. Angalizo: sio kila mwalimu aweza kuwa mme au mke mwema. Mme mwema aweza kuwa daktari, mhandisi, mhasibu, mwalimu, mtawala, mwanasheria, mkulima, mjasiriamali, mfanyabiashara au yeyote mwenye shughuli ya kufanya, ilimradi awe na maadili mema.
 
Wapendwa,

Asilimia kubwa ya wanaume walimu ni husband material, wana real love, hawana mambo ya hit and run, hawana usanii, ni watu wana haiba, wenye mioyo ya huruma, wanajua kuangalia familia vizuri, hawana mambo mengi, ni watu watulivu, ni watu wacha Mungu, ni wanaume wa shoka haswaa.

Sasa wewe mwanamke mwenzangu endelea kung'ang'ania hao wa BOT sijui TRA, Loan offficers ambao asilimia kubwa ni masharobaro, wenye nyodo, wako na mambo mengi, mabigwa wa kuigiliza maisha, cheating kibao na mapenzi ya kuigiliza mwisho wa siku umri unakutupa mkono mwalimu kaoa unaanza kujuta.

Mwanamke kumkataa mwanaume mwalimu kwa sababu eti ni mwalimu ni sawa na kupiga teke mfuko wa dhahabu.
Sawa Mwalimu
 
Sawa mheshimiwa ila kuna baadhi ya wanawake walotoka kwenye maadili wehu wakubwa
 
Wapendwa,

Asilimia kubwa ya wanaume walimu ni husband material, wana real love, hawana mambo ya hit and run, hawana usanii, ni watu wana haiba, wenye mioyo ya huruma, wanajua kuangalia familia vizuri, hawana mambo mengi, ni watu watulivu, ni watu wacha Mungu, ni wanaume wa shoka haswaa.

Sasa wewe mwanamke mwenzangu endelea kung'ang'ania hao wa BOT sijui TRA, Loan offficers ambao asilimia kubwa ni masharobaro, wenye nyodo, wako na mambo mengi, mabigwa wa kuigiliza maisha, cheating kibao na mapenzi ya kuigiliza mwisho wa siku umri unakutupa mkono mwalimu kaoa unaanza kujuta.

Mwanamke kumkataa mwanaume mwalimu kwa sababu eti ni mwalimu ni sawa na kupiga teke mfuko wa dhahabu.
hhhhaaajjaaa!pole mwl kwa kukataliwa ngoja baba Jesca atujaze mwezi wa 8 watajileta wenyewe kwako!
 
Sio kila mwalimu afaa kuwa mme au mke kwani siku hizi wapo walimu VIMEO kimaadili, kwa mfano; katika shule 3 huko kanda maalumu walikuwepo walimu vijana waliwachezea binti za watu sana hadi unakereka, kuoa hawataki ila kuchezea tu na kuwaacha.. KWA SASA WALIMU WAMEPOTEZA SANA MVUTO WA KUWA WAUME WEMA AU WAKE WEMA. Angalizo: sio kila mwalimu aweza kuwa mme au mke mwema. Mme mwema aweza kuwa daktari, mhandisi, mhasibu, mwalimu, mtawala, mwanasheria, mkulima, mjasiriamali, mfanyabiashara au yeyote mwenye shughuli ya kufanya, ilimradi awe na maadili mema.
Jambazi,mvuta bange n.k.[emoji12] [emoji12]
 
Back
Top Bottom