Doris Gabriel
JF-Expert Member
- Jul 30, 2017
- 1,045
- 869
Ndio. Hakuna wanaume now days
Hebu muolewe huko muache ubishi. [emoji85] [emoji85] [emoji85]Usicheke espy ukweli Ndio huo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]muoaji mwenyewe kama wewe pyuu bora kukaa mwenyewe
Yaani Ney Acha tu,wa kuoa wanapuyanga na wao waolewe. Sasa competition ilivyokubwa Leo watuulize eti kwanini wadada hamuolewi??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Waoaji wanazidi kupungua jamani sijui tufanyeje hata.
ndiyo bado subiri subiri ukue kwanzaHahahahaaaa najua ulinikatalia ndio maana
Subiri tuone kama nitapata maana competition Kubwa mtaani now days,wakuoa na wao wanambwela kutafuta wakuwaoa. Stiff competition nje hukoHebu muolewe huko muache ubishi. [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Heaven Sent unaolewa lini?
Wanaume hamna
Kweli umeumizwa Sana Dada, una mtoto wa kiume kweli...?Kila mwanamke anapenda kuolewa ndoa ni heshima pia inakufanya kuwa Na familia kuwa namji wako tatizo wanawake wengi tushaumizwa sanaaaa kiasi moyo imepata ganzi dunia hii hakuna mwanaume asie chepuka dunia yasasa wanaume wenyewe usipoangalia unaolewa Na shoga maana wanaume wetu utandawazi umewaharibu wengi wamekuwa hanisi,mashoga kiukweli Mungu anusuru taifa
Sent using Jamii Forums mobile app
Nikweli ila inatosha sitoumia tenaKweli umeumizwa Sana Dada, una mtoto wa kiume kweli...?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji31] [emoji23]Waoaji wenyewe hawa wa siku hzi???? Akili zao fupi kama mikia ya mbuzi kwa kweli mie bado sanaaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hujaolewa huna uzoefu ndoa ni ya wawili,usisadiki kila neno la mtaani mengine yanatoka kwenye mifano mibayaHivi kuolewa lazima? Na bora hata huyo muoaji awe anaeleweka wanaume wenyewe wameweuka asilimia kubwa wana tabia ya kivulana ... Unaishi na mwili mkuuuubwa akili ya ben ten yaani nilee mtu mzima si bora nifanye maisha yangu kwanza .... Wengine ndoa ni option tu msitutanie ... Ndoa imekua ndoa pyeee