Wadada jirekebisheni mna bore uchafu umewazidi

Wadada jirekebisheni mna bore uchafu umewazidi

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Posts
8,846
Reaction score
7,907
Wadada mnajitahidi kupendeza ktk vivazi vyenu vinavyoonyesha maungo yenu kwa hilo tunafurahi binsfsi ningependa mtembee uchi nifaidike zaidi tatizo nikiwaona ndugu zangu nakereka sana.

JARIBU KUANGALIA MASIKIO YENU MACHAFU KAMA MIZINGA YA NYUKI NA KATI YA WANAWAKE KUMI SABA HAWAJUI KUSAFISHA NA HILO NIMELITHIBITISHA.

Inasikitisha mdada mzuri umependeza nywele za laki kucha za 20000 na gold ya 100000 unashindwa kununua vijiti shilingi 500 masikio kama mzinga wa nyuki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom