Wadada: Acheni mahusiano na waume za watu

Wadada: Acheni mahusiano na waume za watu

Hapa lazima theories nyingi zitaletwa, ikiwa ni pamoja na "uhuru wa kufanya watakayo". Lakini kulala na mke/mume wa mwenzako sio heshima hata kidogo.
Mwingine anasema "ili mradi nipo happy" sijali watu wanawaza nini. Anyways, dunia imeharibika, maasi yameongezeka, uchafu, uzinzi na uasherati ndio fasheni, ugumu wa maisha nao unachangia watu kutokuwa waaminifu, malezi mabovu, tabia mbaya za wazazi vyote vinachangia kuona kama haya ni mambo ya kawaida kwa kizazi chetu.
 
Papuchi ni zao, wanatoa kwa raha zao..ww kinakuuma nini? Get life boy
 
Hii ndiyo solution, wanaume waliooa wawe na hofu ya Mungu watulie na wake zao kwenye ndoa zao. Kila mtu awe responsible na maisha yake. Haiwezekani mwanaume ukaenda kuchepuka afu mwisho wa siku uanze kulaumu eti mchepuko umekuharibia ndoa. Mchepuko huo una ndoa na wewe hadi ukuimarishie ndoa yako? Mnajua kabisa hao wanawake wa nje wapo after benefits package afu still mnawafata. Mnategemea nini mwisho wa siku? Watu wapo kimaslahi afu nyie mnajipendekeza. Tulieni kwenye ndoa zenu.

Na nyie mnaopenda kuwa michepuko it's high time mgundue thamani yenu mtulie mpate wanaume wenu na kama familia mjenge za kwenu pia. Mbona kuna senior bachelors kibao na hela wanazo za kutosha tu, kawagandeni hao hao. Msiingilie nyumba za wenzenu. Afu how does it feel to be someone's second choice? eish
Hivi heaven sent unaishi dunia gani...imenibidi niulize leo,teh
 
Hapa lazima theories nyingi zitaletwa, ikiwa ni pamoja na "uhuru wa kufanya watakayo". Lakini kulala na mke/mume wa mwenzako sio heshima hata kidogo.
Mwingine anasema "ili mradi nipo happy" sijali watu wanawaza nini. Anyways, dunia imeharibika, maasi yameongezeka, uchafu, uzinzi na uasherati ndio fasheni, ugumu wa maisha nao unachangia watu kutokuwa waaminifu, malezi mabovu, tabia mbaya za wazazi vyote vinachangia kuona kama haya ni mambo ya kawaida kwa kizazi chetu.
Umesahau kitu...vipi mume/mke wa mtu anaelala na mwanamke/mwanaume wa nje??? Kama mke/mume hajali wala kulinda heshima ya ndoa yake mimi mpita njia nitajali?!
 
Walio kwenye ndoa ndio wanaume wazuri/best candidate,
Bachelor wengi wapowapo tu hadi kitandan ni zero,
Ziltan hiyo kali, kumbe Bachelor wengi ni mizigo kitandani!!!Daaah! Ndio maana wanaume walioko kwenye ndoa wamegeuka mabuzi,,,,wanawake wanalia vilio ambavyo ni laana kwa hao kina dada wanaoharibu ndoa za watu. Na pia nahisi pia vijana wengi hawapelekwi jandoni (kufundwa namna ya kuishi na mpenzi, kumridhisha mpenzi wako) jando zao ni za kisasa zaidi kumbe kunapelekea performance kuwa zero. Msaada unahitajika kwa vijana.....mnusuru ndoa za mama na dada zenu please!🙂
 
Umesahau kitu...vipi mume/mke wa mtu anaelala na mwanamke/mwanaume wa nje??? Kama mke/mume hajali wala kulinda heshima ya ndoa yake mimi mpita njia nitajali?!
Absolutely kiongozi. Tena hata maandiko yamesema kuwa mwanaume mzinzi "hana akili kabisa". Kama mtu ameshindwa kuitunza nyumba yake, hakuna atakayemtunzia, watakuja kuzidi kuiharibu tu.
Lakini kwa nini ulale na mtu il hali unajua ana mke/mume? Ni ugumu wa maisha? Ni kukosa waliopo single? Au ni kutafuta mteremko katika maisha...?
 
Absolutely kiongozi. Tena hata maandiko yamesema kuwa mwanaume mzinzi "hana akili kabisa". Kama mtu ameshindwa kuitunza nyumba yake, hakuna atakayemtunzia, watakuja kuzidi kuiharibu tu.
Lakini kwa nini ulale na mtu il hali unajua ana mke/mume? Ni ugumu wa maisha? Ni kukosa waliopo single? Au ni kutafuta mteremko katika maisha...?

Hayo yote yanaweza kuwa majibu....pia wapo wanaume wanaoficha kuwa wameoa. Na kwanini ulale na mtu ilhali unajua una mke au mume?!
 
Haaa haaa haaa haaa iyoo kwa wengi Ni ngumuu.
 
Hakuna chochote wote wazinifu, wanaume wanaowafuata wanawake huwa hawajui kama wako katika ndoa? Maana wanawake wengine hawajui kama wako katika mahusiano na mume wa mtu. Ninachokiona hapo mimi ni watu siku hizi hawana hofu ya mungu kabisa kila mtu anaamua kufanya ambacho nafsi yake inamtuma.
 
I salute you JF members,

Kuna baadhi ya Dada zetu wanarubuniwa kirahisi na waume za watu kwa tamaa zao za kupata hela na huduma zingine lukuki toka kwa wanaume za watu walio kwenye ndoa kuna athari kwa mwanaume anayejenga mahusiano nje ya ndoa pia kwa mwanamke anayejihusisha na waume za watu.baadhi ya athali hizo ni hizi.

1) Maisha ya wadada wa aina hii haya eleweki wanafuraha za mda mfupi na kujaa usiri mkubwa! Hawezi kuonyesha kwa jamii haya mahusiano yake ni siri!
matokeo ni kukosa heshima na fursa za
kujipatia wanaume wengine.

2) Wanasababisha waume za watu watumike sana nje ya ndoa kuliko kuonyesha ufanisi katika ndoa zao matokeo baadhi yao hushindwa kuwaridhisha wake zao!Takwimu zinaonyesha wanaume sita kati ya kumi kwa walioko kwenye ndoa wanamatatizo
ya nguvu za kiume.nguvu zote zinaishia kuonyesha urijali kwa wadada mtaani!

3) Kwenye social function huwezi kuta wadada wa aina hii wameambatana na hao waume za watu, matokeo ni kuishi maisha ya upweke.

4) Kukosekana kwa amani kwenye ndoa wanazoziingilia mpaka kuzivunja na kusababisha mateso na kusambala tisha familia za watu!

5) Wanaume tulieni njia huku kwingine waachieni wana wasio kwenye ndoa! Wadada, wanaume wasiooa wapo kibao mnajiingiza kubanana kwenye ndoa za watu acheni ujinga huo wa kupenda starehe za muda na kupoteza ujana wenu wapeni nafasi masela wajimegee na kutwaa hiyo mizigo jumla.

Karibuni.
Halafu akimpata mme wa mtu anavyomganda, ni noma sana.
 
Hii ndiyo solution, wanaume waliooa wawe na hofu ya Mungu watulie na wake zao kwenye ndoa zao. Kila mtu awe responsible na maisha yake. Haiwezekani mwanaume ukaenda kuchepuka afu mwisho wa siku uanze kulaumu eti mchepuko umekuharibia ndoa. Mchepuko huo una ndoa na wewe hadi ukuimarishie ndoa yako? Mnajua kabisa hao wanawake wa nje wapo after benefits package afu still mnawafata. Mnategemea nini mwisho wa siku? Watu wapo kimaslahi afu nyie mnajipendekeza. Tulieni kwenye ndoa zenu.

Na nyie mnaopenda kuwa michepuko it's high time mgundue thamani yenu mtulie mpate wanaume wenu na kama familia mjenge za kwenu pia. Mbona kuna senior bachelors kibao na hela wanazo za kutosha tu, kawagandeni hao hao. Msiingilie nyumba za wenzenu. Afu how does it feel to be someone's second choice? eish
Well said
 
Back
Top Bottom