Wadada acheni kuishi maisha ya utapeli


WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
346
Likes
59
Points
45
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
346 59 45
Habari wana JF,

Leo nimeona niwakumbushe wadada juu ya maisha ya kitapeli na uongo wanaoishi nao.

Hivi majuzi niliwasili Jiji la Makonda katika utekelezaji wangu wa majukumu kituo change cha kazi kiko mkoani. Siku moja mida ya jioni wakati nimekaa katika baa moja kubwa maeneo fulani ya jiji kwa pembeni yangu niliona binti amekaa peke yake huku akiinywa bia yake(smirn off) bia hiyo inaonekana ilikuwa ya muda mrefu kama vile kuna mtu anaemsubiri. Basi kwa uzalendo wangu juu ya wanawake nikaamua kumuita ajumuike nami.

Kabla hatujaongea mengi dada ameshaita bia na ameshaagiza chakula chipsi kwa samaki nikashangaa du!

Nilimnunulia kama bia tatu na chakula kasha baada ya hapo nikamdrop kwao nami nakarejea nyumbani. Tulibadilishana namba usiku ule.

Kesho jioni akanirukia hewani akauliza nilipo nikamuita akanywa na kula. Sasa nikamwambia nataka nikugegede ila nilimwambia wazi kwamba nina mke na watoto ila nataka tu ladha yako.

Looohhh mdada akaniambia poa ila baby kama unataka kunifurahia unigegede vizuri nataka unipangie chumba.

Nilimuuliza kwani hauna boyfriend akadai oohhh ile jana ndio nimetoka kuachana nae nikamuuliza kwa sasa unaishi wapi akajibu kwetu.

Nikamuuliza boy wako alikuwa amekupangia akajibu hapana nikamuuliza alikuwa unampia wapi utamu akadai lodge au kwake. Nikamwambia nikome kwa hiyo mimi ndio wa kukulia chumba kwa kukupangia yupo ili ufaidi vizuri.


Loooh wadada wa Dar es Salaam achene hayo hatuibiwi hivyo.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,728
Likes
36,239
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,728 36,239 280
Acheni ushamba nyie WAKUJA....Ukiona ngedere huku mjini ujue ana mwenyewe. Hao wa aina hio tunakutana nao kila siku tunawatazama tu sasa wewe unaingia mjini kwa pupa unavamia unajiona kidume.
 
M

mkweli sister

Member
Joined
Nov 6, 2017
Messages
82
Likes
123
Points
40
M

mkweli sister

Member
Joined Nov 6, 2017
82 123 40
Acheni ushamba nyie WAKUJA....Ukiona ngedere huku mjini ujue ana mwenyewe. Hao wa aina hio tunakutana nao kila siku tunawatazama tu sasa wewe unaingia mjibi kwa pupa unavamis unajiona kidume.
anaombwa ampangie mtu chumba mjini wakati mwenyewe hata hakai mjini . hahaaa mkuu leo twende master club kwa wazee wenzetu hakuna kupangishiana vyumba
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,728
Likes
36,239
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,728 36,239 280
anaombwa ampangie mtu chumba mjini wakati mwenyewe hata hakai mjini . hahaaa mkuu leo twende master club kwa wazee wenzetu hakuna kupangishiana vyumba
Masters siji, kuna wazee pale najua washakupitia, sitaki kujichoresha.
 
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
346
Likes
59
Points
45
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
346 59 45
anaombwa ampangie mtu chumba mjini wakati mwenyewe hata hakai mjini . hahaaa mkuu leo twende master club kwa wazee wenzetu hakuna kupangishiana vyumba
Umeona eeh Unaingia maeneo flani Hivi unagegeda hata vitatu kwa mwekundu na mnasahauliana.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,620
Likes
86,948
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,620 86,948 280
Hela uliospend hata laki haikufika unaanzisha thread. Wenzako wanapeleka totoz Dubai shopping tena wanafikia 5* hotel na wa kurudi wanabwagwa chali lakini wako kimya.
 
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
346
Likes
59
Points
45
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
346 59 45
Hela uliospend hata laki haikufika unaanzisha thread. Wenzako wanapeleka Toyota Dubai shopping tena wanafikia 5* hotel na wa kurudi wanabwagwa chali lakini wako kimya.
Unaonekana ni moja ya wauzaji wakubwa wa Utamu kwa dakika chache maana umeleta yale unayoyafanya. Pelekwa Dubai na ukirudi na ukimwi juu
 
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
10,009
Likes
13,979
Points
280
jje's

jje's

JF Gold Member
Joined Sep 3, 2014
10,009 13,979 280
Habari wana JF
Leo nimeona niwakumbushe wadada juu ya maisha ya kitapeli na Uongo wanaoishi nao
Hivi ,majuzi niliwasili Jiji la Makonda katika utekelezaji wangu wa majukumu kituo change cha kazi kiko mkoani. Siku moja mida ya jioni wakati nimekaa katika baa moja kubwa maeneo Fulani ya jiji kwa pembeni yangu niliona binti amekaa peke yake huku akiinywa bia yake( smirn off) bia hiyo inaonekana ilikuwa ya muda mrefu kama vile kuna mtu anaemsubiri. Basi kwa uzalendo wangu juu ya wanawake nikaamua kumuita ajumuike nami.

Kabla hatujaongea mengi dada ameshaita bia na ameshaagiza chakula chipsi kwa samaki nikashangaa duuuuuu

Nilimnunulia kama bia tatu na chakula kasha baada ya hapo nikamdrop Kwao nami nakarejea nyumbani. Tulibadilishana namba usiku ule.

Kesho jioni akanirukia hewani akauliza nilipo nikamuita akanywa na kula. Sasa nikamwambia nataka nikugegede ila nilimwambia wazi kwamba nina mke na watoto ila nataka tu radha yako.

Looohhh mdada akaniambia Poa ila baby kama unataka kunifurahia unigegede vizuri nataka unipangie chumba . Nilimuuliza kwani hauna boyfriend akadai oohhh ile jana ndio nimetoka kuachana nae nikamuuliza kwa sasa unaishi wapi akajibu kwetu.
Nikamuuliza boy wako alikuwa amekupangia akajibu hapana
nikamuuliza alikuwa unampia wapi utamu akadai lodge au kwake
Nikamwambia nikome kwa hiyo mimi ndio wa kukulia chumba kwa kukupangia yupo Ili ufaidi vizuri


Loooh wadada wa dar es salaam achene hayo hatuibiwi hivyo.
mimi sijakuelewa vizuri, akili zenu mnazijua wenyewe
kwani alikuomba umuite? acha umpangishie kabisa nyumba tena ulipe miaka mitano

akili itakukaa vizuri utakapojua una jukumu gani la familia yako. mkome kabisaaaaaaaaaaaaaaaa
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
8,257
Likes
15,225
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
8,257 15,225 280
Kuna mmoja namuonaga kwenye bar fulani yeye huwa anakuja na mtaji wa bia moja, anailamba lamba weeee huku akikodolea macho vidume vinavyokula maisha hapo.

Mwisho wa siku anadandia mwanaume naye anakula maisha na mwisho wa siku anaenda kupigwa miti.

Hivi nyie wadada haya ndio maisha mliyoyachagua? Yani tuseme Mungu kawapa hizo papuchi ziwe mtaji?

Doh kweli maisha haya jamani, kuna mambo mengi yakushangaza
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
30,620
Likes
86,948
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
30,620 86,948 280
Unaonekana ni moja ya wauzaji wakubwa wa Utamu kwa dakika chache maana umeleta yale unayoyafanya. Pelekwa Dubai na ukirudi na ukimwi juu
Next time hivyo visent vyako viweke vitakusaidia ukirudi mkoani
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,805
Likes
15,158
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,805 15,158 280
Wadada wa mujini ni shida! Unaweza mkuta anakunywa bia ya bei nafuu na kwa spidi ya Vitz katika kunyonya wese. Unapompa ofa tu, ataanza kuagiza bia za bei kali na atazinywa kwa spidi ya Vogue linavyonyonya mafuta! Yani ni walafi kama nini!
 
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2014
Messages
609
Likes
676
Points
180
Age
25
uwepo

uwepo

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2014
609 676 180
Hela uliospend hata laki haikufika unaanzisha thread. Wenzako wanapeleka Toyota Dubai shopping tena wanafikia 5* hotel na wa kurudi wanabwagwa chali lakini wako kimya.
Mugabe kataka kuonga nchi na yupo kimya vibia vyako tena vya uchochoroni huko unabweka kweli kuwa gentleman ni kazi tunaweza wachache
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,112
Likes
25,374
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,112 25,374 280
Karibu "town".
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,387
Likes
2,383
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,387 2,383 280
Bila shaka hapo ulipokiwa ni Ambiance. Ila mimi nina swali vpi uligegeda au ndio adi uwe sponsor??
 
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
346
Likes
59
Points
45
WamLola

WamLola

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
346 59 45
Bila shaka hapo ulipokiwa ni Ambiance. Ila mimi nina swali vpi uligegeda au ndio adi uwe sponsor??
Sikugegeda mkuu niliishia kupiga gia na kutest gauge nikaona pia kuko na mtaro unatiririka nikaahidiwa kugegeda next time nikirudi mjini
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,161
Likes
20,602
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,161 20,602 280
Hapo alimanisha kwamba panda dau, ukale mzigo, na siyo kama ulivyofikiria wewe...

Ungejiongeza na kumalizana nae...

cc: mahondaw
 
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2017
Messages
1,424
Likes
2,903
Points
280
in ha

in ha

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2017
1,424 2,903 280
Mkuu bia tuu unalalamika !!..watu wanahonga ad nchi na hawaoni jau...salalaa
 

Forum statistics

Threads 1,249,418
Members 480,661
Posts 29,697,436