Wachina rudini nchini muichukue TAZARA yenu

Wachina rudini nchini muichukue TAZARA yenu

Happycuit

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2013
Posts
646
Reaction score
542
Wafanyakazi wa Tazara wanajiona ni miungu watu, wana nyodo sana.... Shirika limewashinda kuendesha

Tunafahamu kuna uharibifu wa miundombinu ya reli iliyotokana na mvua za masika zinazoendelea kunyesha iliyopelekea safari za Zambia - Dar es salaam kusimama kwa muda lakini kipande cha dar hadi mlimba hakina tatizo lolote.
Na kupelekea kutumia treni ya mwakembe kuhudumia watu wanaoishi kipande hiko, sasa kwanini huduma ziwe za kibaguzi? Watu wanakuja mnawaambia safari hamna ila mnasafirisha watu kwa connection kupitia treni hiyo hilo suala sio zuri.
Mnasafirishana kijamaa kwa kujuana, kama safari hamna ieleweke hamna kwa wote,
Kama safari zipo wekeni ratiba rasmi ili wananchi wapate huduma kwa usawa......

MNAKERA SANA.

mmeharibu kila kitu mlikabidhiwa miundombinu bora mmeiharibu na mmeshindwa kuihudumia kwa kujali matumbo yenu, nyumba mmeuziana, reli hatarishi, mabehewa machafu , nyie mpoje?
 
Wafanyakazi wa Tazara wanajiona ni miungu watu, wana nyodo sana.... Shirika limewashinda kuendesha

Tunafahamu kuna uharibifu wa miundombinu ya reli iliyotokana na mvua za masika zinazoendelea kunyesha iliyopelekea safari za Zambia - Dar es salaam kusimama kwa muda lakini kipande cha dar hadi mlimba hakina tatizo lolote.
Na kupelekea kutumia treni ya mwakembe kuhudumia watu wanaoishi kipande hiko, sasa kwanini huduma ziwe za kibaguzi? Watu wanakuja mnawaambia safari hamna ila mnasafirisha watu kwa connection kupitia treni hiyo hilo suala sio zuri.
Mnasafirishana kijamaa kwa kujuana, kama safari hamna ieleweke hamna kwa wote,
Kama safari zipo wekeni ratiba rasmi ili wananchi wapate huduma kwa usawa......

MNAKERA SANA.

mmeharibu kila kitu mlikabidhiwa miundombinu bora mmeiharibu na mmeshindwa kuihudumia kwa kujali matumbo yenu, nyumba mmeuziana, reli hatarishi, mabehewa machafu , nyie mpoje?
Tazara ni kichefuchefu sio upande huo wa Tanzania wala huku zambia ni shida kwanza hilo treni likivuka tu border kuingia upande huu hayo mabehewa wanapakia nguruwe[emoji23]

Wanakera sana hao wanaokatisha ticket wanajikuta kina nani sijui, Afande Sele alisema Afrika ni miyeyusho ila mfanyakazi wa tazara haioni pepo
 
Wafanyakazi wa Tazara wanajiona ni miungu watu, wana nyodo sana.... Shirika limewashinda kuendesha

Tunafahamu kuna uharibifu wa miundombinu ya reli iliyotokana na mvua za masika zinazoendelea kunyesha iliyopelekea safari za Zambia - Dar es salaam kusimama kwa muda lakini kipande cha dar hadi mlimba hakina tatizo lolote.
Na kupelekea kutumia treni ya mwakembe kuhudumia watu wanaoishi kipande hiko, sasa kwanini huduma ziwe za kibaguzi? Watu wanakuja mnawaambia safari hamna ila mnasafirisha watu kwa connection kupitia treni hiyo hilo suala sio zuri.
Mnasafirishana kijamaa kwa kujuana, kama safari hamna ieleweke hamna kwa wote,
Kama safari zipo wekeni ratiba rasmi ili wananchi wapate huduma kwa usawa......

MNAKERA SANA.

mmeharibu kila kitu mlikabidhiwa miundombinu bora mmeiharibu na mmeshindwa kuihudumia kwa kujali matumbo yenu, nyumba mmeuziana, reli hatarishi, mabehewa machafu , nyie mpoje?
Wewe utakua ni HR uliyekosa kibarua baada ya wachina kuondoka
Sikilizia utamu kwanza ili muwe na nidhamu kwa wasaka tonge
 
Wafanyakazi wa Tazara wanajiona ni miungu watu, wana nyodo sana.... Shirika limewashinda kuendesha

Tunafahamu kuna uharibifu wa miundombinu ya reli iliyotokana na mvua za masika zinazoendelea kunyesha iliyopelekea safari za Zambia - Dar es salaam kusimama kwa muda lakini kipande cha dar hadi mlimba hakina tatizo lolote.
Na kupelekea kutumia treni ya mwakembe kuhudumia watu wanaoishi kipande hiko, sasa kwanini huduma ziwe za kibaguzi? Watu wanakuja mnawaambia safari hamna ila mnasafirisha watu kwa connection kupitia treni hiyo hilo suala sio zuri.
Mnasafirishana kijamaa kwa kujuana, kama safari hamna ieleweke hamna kwa wote,
Kama safari zipo wekeni ratiba rasmi ili wananchi wapate huduma kwa usawa......

MNAKERA SANA.

mmeharibu kila kitu mlikabidhiwa miundombinu bora mmeiharibu na mmeshindwa kuihudumia kwa kujali matumbo yenu, nyumba mmeuziana, reli hatarishi, mabehewa machafu , nyie mpoje?
Mkuu elezea vizuri... Lini imetokea hiyo?
 
Tazara ni kichefuchefu sio upande huo wa Tanzania wala huku zambia ni shida kwanza hilo treni likivuka tu border kuingia upande huu hayo mabehewa wanapakia nguruwe[emoji23]

Wanakera sana hao wanaokatisha ticket wanajikuta kina nani sijui, Afande Sele alisema Afrika ni miyeyusho ila mfanyakazi wa tazara haioni pepo
Hawa watu wanakera ukienda unaambiwa treni ya mwakyembe inafuata watu waliokwama ng'ambo haibebi abiria ukikaa siku mbili unasikia leo imebeba abiria imeenda mlimba,
Hovyo kabisa
 
Mkuu elezea vizuri... Lini imetokea hiyo?
Hili zoezi linaendelea hivi sasa , nilikata treni ya kwenda mbeya tar 2 mwezi huu chakushangaza siku ya kusafiri nilivyofika wakaniambia safari hakuna mpaka zitakapotangazwa hivyo tunarudisha nauli zenu, nikarudishiwa nauli.... Narudi nyumbani naambiwa treni imetoka asubuhi kwenda mlimba, sasa kuna mwenzangu anaishia mlimba nikamwambia aende akaulizie ratiba alipoenda wakamwambia hakuna safari mpaka itakapotangazwa tena ... Cha kushangaza amerudi nyumbani treni likatoka tena jioni na abiria, alivyoenda tena wakamwambia usafiri hakuna, jana tumekaa treni imetoka saa 3 usiku na abiria kwenda mlimba.
Kuna watu wanapewa access ya usafiri na wengine wananyimwa. Sijui kwanini
 
  • Thanks
Reactions: 30P
Hili zoezi linaendelea hivi sasa , nilikata treni ya kwenda mbeya tar 2 mwezi huu chakushangaza siku ya kusafiri nilivyofika wakaniambia safari hakuna mpaka zitakapotangazwa hivyo tunarudisha nauli zenu, nikarudishiwa nauli.... Narudi nyumbani naambiwa treni imetoka asubuhi kwenda mlimba, sasa kuna mwenzangu anaishia mlimba nikamwambia aende akaulizie ratiba alipoenda wakamwambia hakuna safari mpaka itakapotangazwa tena ... Cha kushangaza amerudi nyumbani treni likatoka tena jioni na abiria, alivyoenda tena wakamwambia usafiri hakuna, jana tumekaa treni imetoka saa 3 usiku na abiria kwenda mlimba.
Kuna watu wanapewa access ya usafiri na wengine wananyimwa. Sijui kwanini
Mimi mwenyewe nilikuwa namsafirisha mdogo wangu kwenda shuleni nimeambiwa usafiri hamna[emoji23]
Wakati jana saa 3 nimeambiwa limebeba abiria limeenda mlimba.
Na wanaringa wanajua hata mabasi hayafiki mlimba kwa sasa,nimeamua kumrudisha dogo ale sikukuu kwanza.Hawa tazara pumbavu zao
Nchi ngumu sana
 
Inawezekana wanatumia fursa kusafirisha watu kimipango kwa nauli ambazo si halali
 
Mimi mwenyewe nilikuwa namsafirisha mdogo wangu kwenda shuleni nimeambiwa usafiri hamna[emoji23]
Wakati jana saa 3 nimeambiwa limebeba abiria limeenda mlimba.
Na wanaringa wanajua hata mabasi hayafiki mlimba kwa sasa,nimeamua kumrudisha dogo ale sikukuu kwanza.Hawa tazara pumbavu zao
Nchi ngumu sana
Pole sana
 
Wafanyakazi wa Tazara wanajiona ni miungu watu, wana nyodo sana.... Shirika limewashinda kuendesha

Tunafahamu kuna uharibifu wa miundombinu ya reli iliyotokana na mvua za masika zinazoendelea kunyesha iliyopelekea safari za Zambia - Dar es salaam kusimama kwa muda lakini kipande cha dar hadi mlimba hakina tatizo lolote.
Na kupelekea kutumia treni ya mwakembe kuhudumia watu wanaoishi kipande hiko, sasa kwanini huduma ziwe za kibaguzi? Watu wanakuja mnawaambia safari hamna ila mnasafirisha watu kwa connection kupitia treni hiyo hilo suala sio zuri.
Mnasafirishana kijamaa kwa kujuana, kama safari hamna ieleweke hamna kwa wote,
Kama safari zipo wekeni ratiba rasmi ili wananchi wapate huduma kwa usawa......

MNAKERA SANA.

mmeharibu kila kitu mlikabidhiwa miundombinu bora mmeiharibu na mmeshindwa kuihudumia kwa kujali matumbo yenu, nyumba mmeuziana, reli hatarishi, mabehewa machafu , nyie mpoje?
"Black people are not complete human beings because they don't have a good brain to govern the society as White people. They are still under the process of becoming the complete human beings."
Pieter W. Botha, a former President of South Africa during the Apartheid era.
 
"Black people are not complete human beings because they don't have a good brain to govern the society as White people. They are still under the process of becoming the complete human beings."
Pieter W. Botha, a former President of South Africa during the Apartheid era.
Unamuunga mkono mr president ?
 
Hiv unaacha kukaa dar unakaa mlimba are serious anko
 
Back
Top Bottom