wachina-Mnatutesa!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachina-Mnatutesa!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Feb 27, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,083
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona hakuna kitu??????:(
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,935
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    sio kututesa tu gata kutuua mazee
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,851
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145


    HAWEZI HATA KUNAWA/KUJINAWISHA.........lol??????:(
     
  5. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,302
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Jamaa tuwe wakweli hivi wanaotutesa ni wachina au ujinga wetu? Hawa kina mama kutumia madawa ya kunenepesha *^#@ na kujichubua ni matokeo ya sisi wandume kupenda lumbesa na ving'aravyo na ndiyo kina dada wanafanya hivyo.
    Cha msingi ni sisi kubadilika katika mitazamo yetu kwenye nyanja hizo kwani imefika wakati hivi sasa [hasa mijini] ni vigumu kukuta mwanamke mwenye rangi halisia na mkitaka kujua athari ya urembo huu hebu nendeni ocean road mtaona ongezeko la cancer ya ngozi,figo kwa kina mama.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,484
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Naona mna-recycle thread sio.?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Mbona haya yapo ena ya ukweli tu! Wala sio yakichina.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Naona jamaa ameiokota na kuirudisha hapa
     
  9. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanatulete ukiangalia wenyewe vibody structure vyao poa tu hata makalio hawana. ni ujinga wa wanaoyatumia kwanini usirithike na umbile alilokupa mwenyezi Mungu.
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,754
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wanajifanya economical na greenish sana siku hizi (anti-global warming)
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    jamani wadada turidhike na jinsi mungu alivyotuumba,kama mtu unalo unalo tu na kama mtu huna huna tu hata utumie madawa haisaidii sana sana kujitafutia maradhi ya ajabu ajabu tu.kwanza uzuri wa mwanamke ni tabia,mwanamke ukiwa na tabia njema utamvutia kila mtu.halafu hawa wachina wanataka kutumaliza,mbona wao migongo kama meza ya kupigia pasi lkn hawaangaiki kutumia wanatuletea sisi.
     
  12. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    thts photo shopped huh!! dont beliave everything u see on the net duh!!!
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    thread zingine ss zinaboa!
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nchi zingine soo huyu alikuwa mshindi wa 120 kwa wanawake wenye makalio makubwa kule Liberia thatha fikiria wa kwanza <o>:p></o>:p>
     

    Attached Files:

    • 21.jpg
      21.jpg
      File size:
      35.9 KB
      Views:
      156
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  16. j

    jmwitango Member

    #16
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakilizika na umbile waliopewa na mwenyezi MUNGU hawatapata wanachokitafuta, huo ulimbukeni ndo unaosumbua watu, maana ilikuwa mikorogo na sasa tena hips!!!!!!!, mbona wao hawatumiiii???
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Jamani sio kila kitu kuwalaumu wachina,wengine ni vilema mnalalamikia wachina,sasa huyu kama sio kilema ni nini?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...