DOKEZO Wachina kuvamia road reserves, nani anahusika?

DOKEZO Wachina kuvamia road reserves, nani anahusika?

Hili ni dokezo maalum toka kwa mwananchi mtumiaji wa JF mwenye nia ya kuusaidia umma kuwa na taarifa 'maalum'

lugoda12

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Posts
313
Reaction score
647
Jamani naomba kuuliza maswali kidogo!

Hivi ni nani ambaye anahusika kuwapangisha au kuwauzia Wachina katika maeneo ya akiba ya barabara ya Morogoro Road jijini Dar es Salaam baada ya bomoa bomoa ya 2019 kuanzia Kimara hadi Mbezi Louis?

Je, Serikali inatambua uvamizi huo wa Wachina na inanufaika vipi au ni pesa ambazo zinaishia katika mifuko ya watu wachache?

Ikumbukwe maeneo hayo yalikuwa yanatumika na Watanzania ambao waliweka bidhaa mbalimbali kama mama lishe, car wash bubu na wengine kutunzia maua ya gadeni ili kujipatia kipato cha kila siku. Hadi sasa watu hao wamefukuzwa kibabe bila fidia ili kuwapisha Wachina.

Je, Serikali hili suala linalichukuliaje?
1000240002.jpeg
 
Jamani naomba kuuliza maswali kidogo!

Hivi ni nani ambaye anahusika kuwapangisha au kuwauzia Wachina katika maeneo ya akiba ya barabara ya Morogoro Road jijini Dar es Salaam baada ya bomoa bomoa ya 2019 kuanzia Kimara hadi Mbezi Louis?

Je, Serikali inatambua uvamizi huo wa Wachina na inanufaika vipi au ni pesa ambazo zinaishia katika mifuko ya watu wachache?

Ikumbukwe maeneo hayo yalikuwa yanatumika na Watanzania ambao waliweka bidhaa mbalimbali kama mama lishe, car wash bubu na wengine kutunzia maua ya gadeni ili kujipatia kipato cha kila siku. Hadi sasa watu hao wamefukuzwa kibabe bila fidia ili kuwapisha Wachina.

Je, Serikali hili suala linalichukuliaje?View attachment 3690567
TANROAD
 
Kuna jamaa angu baba ake kauza billion 1.7 ata uwe mgumu uchomoni now a year passed. Mwanangu alipewa shopping mil 70 arudi na pamba Kali zimejaa ndani ya ist ya ml 19. But something fish Asante kama umeliona pia
 
Kwanza yale yalikuwa makazi ya watu, yakabomolewa ili kupisha upanuzi wa barabara.

Inaumiza na kukasirisha kuona kuna vitu vinaanzishwa wala siyo malengo yaliyokusudiwa.

Afadhali wangejenga hata shule au hospital kwa ajili ya jamii
Inaumiza kwa kweli.
 
Back
Top Bottom