Wachezaji watatu bora kuwahi kucheza Yanga Sc

T

Tafakuli

Member
Joined
Mar 26, 2011
Messages
84
Points
125
T

Tafakuli

Member
Joined Mar 26, 2011
84 125
Tujuzane wachezaji watatu bora kuwahi kuvaa jezi za Njano na Kijani yaani Yanga Sc.
Mimi naanza na hawa;
Edibily Jonas Lunyamila
Nadir Haroub Ally Kanavaro
Nonda Shaban Papii

tupe list yako...
Ahmed Amasha
Omar Hussein na
Abeid Mziba
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,981
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,981 2,000
Ahmed Amasha.

Yusufu bana

abeid mziba
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,994
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,994 2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,555
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,555 2,000
Kitu nilicho notice katika list zote za watu hapo juu ni kuwa:
Karibu wachezaji wote Nyota waliotajwa ni Waislamu.
Isipokua Peter Manyika na Nsajigwa tuu...
Wengine wote ni Waislamu... Waislamu wako juu aisee..
Ukaamua kuchafua huu uzi,vepeeeee?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,015
Top