Wachezaji watatu bora kuwahi kucheza Yanga Sc

L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,757
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,757 2,000
1-Charles Boniface Mkwasa
2- Charles Alberto
3- Charles Kilinda.
Ndani ya kikosi 1980

no 8 - Mkwasa
no 7 -Kilinda
no 11- Alberto
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,926
Points
2,000
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,926 2,000
Said Nasoro Mwamba 'Kizota'
huu ulikuwa ni mtambo wa level nyingine kabisaaa, sijui ni kwa nini hakucheza ligi za Europe!
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,926
Points
2,000
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,926 2,000
Said Nasoro Mwamba 'Kizota'
huu ulikuwa ni mtambo wa level nyingine kabisaaa, sijui ni kwa nini hakucheza ligi za Europe!
Nakumbuka miaka ya 90's kwenye fainali ya cecafa kati ya Yanga Vs Villa pale Nakivubo stadium, Kampala, ilibidi wachezaji wote wa Villa warudi nyuma ku defence na kumkaba kizota baada ya kuwasambaratisha vibaya ndani ya dakika 15 za mwazo tayari katupia 3 akisaidiana na lunyamila, waganda adi leo hii huwa hawaisahau ile finally!
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
18,153
Points
2,000
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
18,153 2,000
Said Nasoro Mwamba 'Kizota'
huu ulikuwa ni mtambo wa level nyingine kabisaaa, sijui ni kwa nini hakucheza ligi za Europe!
Licha ya kipaji maridhawa alichopewa na Muumba, Uhuni wake asingeweza kucheza Ulaya.
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
18,153
Points
2,000
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
18,153 2,000
Nakumbuka miaka ya 90's kwenye fainali ya cecafa kati ya Yanga Vs Villa pale Nakivubo stadium, Kampala, ilibidi wachezaji wote wa Villa warudi nyuma ku defence na kumkaba kizota baada ya kuwasambaratisha vibaya ndani ya dakika 15 za mwazo tayari katupia 3 akisaidiana na lunyamila, waganda adi leo hii huwa hawaisahau ile finally!
Villa ya Majid Musisi na akina Jackson Mayanja.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,633
Points
2,000
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,633 2,000
Moderator Invisible huyu padri mcharo analeta mambo ya udini jamani futeni comment zake za kibaguzi
 
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
547
Points
500
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
547 500
Kwa niliowaona ni Mrisho Ngasa, Boniface Ambani na Haruna Niyonzima
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,434
Points
2,000
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,434 2,000
Kenneth Mkapa, Gibson Sembuli, Constantine Kimanda, Boniphace Mkwasa, Salvador Edward, Fred Felix Minziro, Steven Nemes, Leodgar Tenga, wooooteeeeeee hawa haujaona majina yao eti....!!?? Acha ubaguzi wa kijinga
Yanga ni moja ya timu ambazo wachezaji wake wengi wanakaa kwa muda mrefu kwenye timu bila kuhama

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,315,761
Members 505,394
Posts 31,869,523
Top