Wachezaji watatu bora kuwahi kucheza Yanga Sc

B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,381
Points
2,000
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,381 2,000
Boi Wickens
Gibson Sembuli
Ahmed Amasha
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,169
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,169 2,000
Mkwasa.
Tekelo.
Fongo.
 
Bigbootylover

Bigbootylover

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
2,601
Points
2,000
Bigbootylover

Bigbootylover

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
2,601 2,000
Nonda, Lunya, Sunday Manara
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,827
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,827 2,000
Mimi mnyama damu lakini,lakini wachezaji bota waliowahi pitia Yebo FC..
1.Method Mogella
2.Said Mwamba Kizota
3.Kimanda Costastine
4.Edibily Lunyamila....
 
hebrews

hebrews

Senior Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
172
Points
500
hebrews

hebrews

Senior Member
Joined Mar 11, 2017
172 500
Hamis gagalino, Steven Names, na Zamoyoni Mogela
 
C

CripWalkin' Nephew

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
61
Points
150
C

CripWalkin' Nephew

Member
Joined Apr 2, 2012
61 150
Ingawa mimi ni mshabiki mkubwa wa Simba SC, wachezaji hawa watatu wa Young Africans walikuwa wananikosha sana ambao niliwaona wakicheza kwa macho yangu:-
*Edibily Lunyamila. Sidhani kama kuna mjadala mkubwa kuwa ni miongoni mwa mawinga watatu bora kabisa kutokea Tanzania.
*Athumani China. Miongoni mwa viungo bora kutokea nchini.
*Constantine Kimanda. Ingawa alicheza kwa kipindi kifupi Young Africans, aliitendea haki nafasi yake. Nilikuwa na wakati mgumu kuchagua yupi ni bora kati ya Kimanda na George Masatu wakati ule.
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,554
Points
1,500
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,554 1,500
Ingawa mimi ni mshabiki mkubwa wa Simba SC, wachezaji hawa watatu wa Young Africans walikuwa wananikosha sana ambao niliwaona wakicheza kwa macho yangu:-
*Edibily Lunyamila. Sidhani kama kuna mjadala mkubwa kuwa ni miongoni mwa mawinga watatu bora kabisa kutokea Tanzania.
*Athumani China. Miongoni mwa viungo bora kutokea nchini.
*Constantine Kimanda. Ingawa alicheza kwa kipindi kifupi Young Africans, aliitendea haki nafasi yake. Nilikuwa na wakati mgumu kuchagua yupi ni bora kati ya Kimanda na George Masatu wakati ule.
mimi ni shabiki wa Simba kama wewe...ila Costantine Kimanda ni funga kazi> George Masatu wala nani hamna wa kumfikia! Nafikiri ni mchezaji mzuri wa yanga au ligi ya tanzania at all time!
 
C

CripWalkin' Nephew

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
61
Points
150
C

CripWalkin' Nephew

Member
Joined Apr 2, 2012
61 150
mimi ni shabiki wa Simba kama wewe...ila Costantine Kimanda ni funga kazi> George Masatu wala nani hamna wa kumfikia! Nafikiri ni mchezaji mzuri wa yanga au ligi ya tanzania at all time!
Kwa kweli napata tabu sana kuchagua nani alikuwa mchezaji mzuri zaidi. Nakumbuka vilivyo mechi ya Yanga vs Simba ya mwaka 1994, ambayo Simba alishinda 4-1. Nakumbuka nilikuwa uwanjani na Athumani China aliichezea Simba. Wakati ule kuhama kutoka moja ya timu hizi kwenda kwa mahasimu wako ilikuwa ni jambo la kijasiri sana. Pia Masatu na Kimanda walikuwa katika ubora wao. Wote wawili walifunga.
Kwa kweli kama wachezaji wa miaka ile wangekuwa wana bahati ya kuwa na miundo mbinu ya sasa pamoja na wadhamini wengi wa sasa (ingawa walikuwepo wakati ule kama Dewji na Gulamali), nina imani mpira wa Tanzania ungepiga hatua kubwa sana.
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,554
Points
1,500
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,554 1,500
Kwa kweli napata tabu sana kuchagua nani alikuwa mchezaji mzuri zaidi. Nakumbuka vilivyo mechi ya Yanga vs Simba ya mwaka 1994, ambayo Simba alishinda 4-1. Nakumbuka nilikuwa uwanjani na Athumani China aliichezea Simba. Wakati ule kuhama kutoka moja ya timu hizi kwenda kwa mahasimu wako ilikuwa ni jambo la kijasiri sana. Pia Masatu na Kimanda walikuwa katika ubora wao. Wote wawili walifunga.
Kwa kweli kama wachezaji wa miaka ile wangekuwa wana bahati ya kuwa na miundo mbinu ya sasa pamoja na wadhamini wengi wa sasa (ingawa walikuwepo wakati ule kama Dewji na Gulamali), nina imani mpira wa Tanzania ungepiga hatua kubwa sana.
Nakumbuka hiyo mechi, goli la simba alilofunga George lilikuwa mpria wa adhabu! Na yanga kili wagharimu sana kwani Method hakucheza siku hio na badala yake Kimanda alimaliza na Kabunda! N aynga ilikatika sana kiungo such kwwamba ili mlazimu Kimanda mbali ya kuwa mkoba pia alikuwa akipandisha mpira mbele na kuwa kiunga ...wakti mwingine alipga mashut golini kwa simba!

George was good, but Kimanda was the best!

Hao wahindi Dewji na Gulamali mm kwa upande wangu naona kuwa ndio walio uwa soka la tanzania kwa kiasi kikubwa sana!
 
M

Mkoyongi

Member
Joined
Apr 27, 2007
Messages
34
Points
95
M

Mkoyongi

Member
Joined Apr 27, 2007
34 95
Nakumbuka hiyo mechi, goli la simba alilofunga George lilikuwa mpria wa adhabu! Na yanga kili wagharimu sana kwani Method hakucheza siku hio na badala yake Kimanda alimaliza na Kabunda! N aynga ilikatika sana kiungo such kwwamba ili mlazimu Kimanda mbali ya kuwa mkoba pia alikuwa akipandisha mpira mbele na kuwa kiunga ...wakti mwingine alipga mashut golini kwa simba!

George was good, but Kimanda was the best!

Hao wahindi Dewji na Gulamali mm kwa upande wangu naona kuwa ndio walio uwa soka la tanzania kwa kiasi kikubwa sana!
Ahmed Amasha
Charles Boniface Mkwaya
Issa Athuman

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,650
Points
2,000
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,650 2,000
Bakari malima "jembe ulaya"
Edibily jonas lunyamila
Mohamed hussein "mmachinga"
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,926
Points
2,000
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,926 2,000
Kitu nilicho notice katika list zote za watu hapo juu ni kuwa:
Karibu wachezaji wote Nyota waliotajwa ni Waislamu.
Isipokua Peter Manyika na Nsajigwa tuu...
Wengine wote ni Waislamu... Waislamu wako juu aisee..
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,871
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,871 2,000
Kitu nilicho notice katika list zote za watu hapo juu ni kuwa:
Karibu wachezaji wote Nyota waliotajwa ni Waislamu.
Isipokua Peter Manyika na Nsajigwa tuu...
Wengine wote ni Waislamu... Waislamu wako juu aisee..
Kenneth Mkapa, Gibson Sembuli, Constantine Kimanda, Boniphace Mkwasa, Salvador Edward, Fred Felix Minziro, Steven Nemes, Leodgar Tenga, wooooteeeeeee hawa haujaona majina yao eti....!!?? Acha ubaguzi wa kijinga
 
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,926
Points
2,000
Padri Mcharo

Padri Mcharo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,926 2,000
Kenneth Mkapa, Gibson Sembuli, Constantine Kimanda, Boniphace Mkwasa, Salvador Edward, Fred Felix Minziro, Steven Nemes, Leodgar Tenga, wooooteeeeeee hawa haujaona majina yao eti....!!?? Acha ubaguzi wa kijinga

Wangekuwa wametajwa ningewaona....
Hawapo kwenye list ya Wachezaji nyota wa Yanga wa muda wote
 

Forum statistics

Threads 1,324,435
Members 508,686
Posts 32,160,717
Top