Wachezaji wa kibongo wana utamu wa jojo

Wachezaji wa kibongo wana utamu wa jojo

Iamjac16

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Posts
214
Reaction score
53
Natumaini mu wazima wana jf.katika kuelekea mwisho wa mwaka tuwajadili wachezaji wa TANZANIA ambao mimi wengi na walinganisha na utamu wa jojo ambao mwanzoni huwa tamu na baada ya mda mfupi huisha.angalia wako wapi wachezaji waliotamba kiasi cha kuwa gumzo na tumaini kwa taifa wachezaji kama HENRY JOSEPH,DAN MRWANDA,MUSSA MGOSI Na Wengineo waliokuja kwa kasi na kupotea hivi karibuni aliibukia mshambuliaji hatari SAID BAHANUZI lakini sijui kasi yake ya kwenye kagame imeishia wapi.mpaka sasa angalia ni wachezaji wangapi waliotamba miaka mitatu nyuma enzi za maximo ambao bado wapo kwenye fomu yao ukiwaondoa MRISHO NGASSA,SHABAN NDITTI NA CANNAVAROG.angalia wachezaji wa nchi jirani ambao bado wana tamba mfano MARKDONARD MARIGA(KENYA)DENNIS OLIECH NA wengineo ambao kila kukicha wanapafomu vizuri.tujiulize Tatizo Ni Nini
 
Natumaini mu wazima wana jf.katika kuelekea mwisho wa mwaka tuwajadili wachezaji wa TANZANIA ambao mimi wengi na walinganisha na utamu wa jojo ambao mwanzoni huwa tamu na baada ya mda mfupi huisha.angalia wako wapi wachezaji waliotamba kiasi cha kuwa gumzo na tumaini kwa taifa wachezaji kama HENRY JOSEPH,DAN MRWANDA,MUSSA MGOSI Na Wengineo waliokuja kwa kasi na kupotea hivi karibuni aliibukia mshambuliaji hatari SAID BAHANUZI lakini sijui kasi yake ya kwenye kagame imeishia wapi.mpaka sasa angalia ni wachezaji wangapi waliotamba miaka mitatu nyuma enzi za maximo ambao bado wapo kwenye fomu yao ukiwaondoa MRISHO NGASSA,SHABAN NDITTI NA CANNAVAROG.angalia wachezaji wa nchi jirani ambao bado wana tamba mfano MARKDONARD MARIGA(KENYA)DENNIS OLIECH NA wengineo ambao kila kukicha wanapafomu vizuri.tujiulize Tatizo Ni Nini

Tatizo la kwanza ni umri. Wenzetu wanaanza kuwika wakiwa bado wadogo kwa kuwa wanatokea ktk mfumo mzuri wa vijana, wakati wachezji wetu wanawika uzeeni. Hata hivyo hao uliowataja kama Mussa Mgosi amecheza kwa muda mrefu kiasi tangu mwanzoni mwa miaka ya 2000. Hata Dan Mrwanda bado anaendelea kusaka timu ya kucheza. Henry Joseph bado yuko vizuri maana alitangazwa na timu yake kuwa mchezaji bora wa mwaka uliopita.
 
Back
Top Bottom