Wachezaji Simba SC waoga hela, kila mtu alamba $5,000

Wachezaji Simba SC waoga hela, kila mtu alamba $5,000

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,571
Reaction score
139,970
Screenshot_20210216-155944_Chrome.jpg


Simba Sc ndio habari ya dunia
 
Endeleeni kusherehekea huo ushindi wenu kiduchu. Mara paaah! Wale wazee wa Hamsa Hamsa Al Ahly hawa hapa!! Halafu mnaanza kutafutana.
 
mkuu kwa taarifa yako hao jamaa zako watalala kwa bao 1 tu kama kawaida
Sisi kama watani wenu wa jadi, baadhi yetu tunawatakia mafanikio mema kwa kigezo cha Uzalendo. Hivyo ni wajibu wetu kuwakumbusha kufanya maandalizi ya kutosha.

Huo Ushindi wenu mlio upata dhidi ya As Vita, uwe ni chachu ya kupambana zaidi badala ya kubweteka.
 
Back
Top Bottom