Tetesi: Neo Maema akaribia kurejea Simba SC kwa mkopo kutoka Mamelodi Sundowns

Tetesi: Neo Maema akaribia kurejea Simba SC kwa mkopo kutoka Mamelodi Sundowns

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,113
Kwa mujibu wa Mwandishi Lorenz Köhler amesemea kuwa kiungo mshambuliaji Neo Maema anatarajiwa kurejea Simba SC kwa mkopo akitokea Mamelodi Sundowns kwa msimu wa 2026/27.

1785851537368.png
Simba SC na Mamelodi kukamilika, Klabu hizo zipo katika hatua ya mwisho ya mazungumzo kumruhusu Maema kurejea Simba SC, Kocha Steve Barker amehusika kwa kiasi kikubwa.

Endapo dili hilo litakamilika, Maema atakuwa sehemu ya kikosi cha Wekundu wa Msimbazi kinachojiandaa kwa msimu mpya, ingawa hadi sasa hakuna tangazo rasmi kutoka Simba SC au Mamelodi Sundowns linalothibitisha taarifa hizo.

Je, unadhani ni usajili sahihi kwa mahitaji ya timu?
 
Hao viongozi wa Simba kwa kweli kabisa ni aidha hawajui mpira au wameamua kumpiga MO pesa. Huyo Maema ni mchezaji mzuri kwa baadhi ya mechi tu hasa zile timu ndogo ndogo zinazopaki basi. Huyo mechi zenye kasi na zinzopishana na Simba ni majanga matupu. Na kinachoumiza ni lile dau lake la usajili pamoja na mshahara wake. Mbaya zaidi hiyo pesa ya kufuru anayopewa ni bora wangeongeza wakamchukua Shalulile angewasaidia kwenye ushambuliaji na bado chenji ingebaki wangeapata kipa bora kuliko huyo Kasali. Wakaona dau la Shallulile kubwa wakala kona Yanga wakambeba. Mwaka huu Simba ispoangalia itafeli pakubwa kwasababu ya makosa ya dirisha kubwa wakati dirisha dogo walisajili vizuri.

Hao viongozi wa Simba wakati mwingine waambiwe ukweli dio lazima usajili wachezaji wengi ili timu ifanye vizuri. Timu inaweza ikasajili wachezaji wawili/watatu wakawa na impact kubwa kuliko kujaza tu nafasi za usajili. Mfano mzuri ni impact ya Oura na Libase hapo hapo Simba.

Ni mtizamo tu.
 
Ni kama hawa wachezaji wanasajiriwa na Yanga kisha wanachea Simba. Ukiwaona sasa viongozi na matumbo yao utadhani akili kubwa, kumbe mavi tu
 
Hao viongozi wa Simba kwa kweli kabisa ni aidha hawajui mpira au wameamua kumpiga MO pesa. Huyo Maema ni mchezaji mzuri kwa baadhi ya mechi tu hasa zile timu ndogo ndogo zinazopaki basi. Huyo mechi zenye kasi na zinzopishana na Simba ni majanga matupu. Na kinachoumiza ni lile dau lake la usajili pamoja na mshahara wake. Mbaya zaidi hiyo pesa ya kufuru anayopewa ni bora wangeongeza wakamchukua Shalulile angewasaidia kwenye ushambuliaji na bado chenji ingebaki wangeapata kipa bora kuliko huyo Kasali. Wakaona dau la Shallulile kubwa wakala kona Yanga wakambeba. Mwaka huu Simba ispoangalia itafeli pakubwa kwasababu ya makosa ya dirisha kubwa wakati dirisha dogo walisajili vizuri.

Hao viongozi wa Simba wakati mwingine waambiwe ukweli dio lazima usajili wachezaji wengi ili timu ifanye vizuri. Timu inaweza ikasajili wachezaji wawili/watatu wakawa na impact kubwa kuliko kujaza tu nafasi za usajili. Mfano mzuri ni impact ya Oura na Libase hapo hapo Simba.

Ni mtizamo tu.
Nani amekuambia shalulile kasajili Yanga?
 
Back
Top Bottom