Wachawi wanavyoiba nyota za watu wanafanyaje?

Wachawi wanavyoiba nyota za watu wanafanyaje?

Ni mara kadhaa sasa nimekuwa nikisikia kuhusu habari za nyota.

Hii nyota ni kitu gani haswa? Kwa mfano ukienda kwa mganga anaweza kuiona? Kwa namna gani?

Wengine husema nyota ni vipaji? Hivi vipaji vinaweza kuonekana kwa namna gani na wachawi?

Ni kitu kinachoweza kuonekana umbo lake?

Wachawi wanaibaje nyota? Wanaifanyaje fanyaje mpaka itoke kwako iende kwao?

Wakishaiiba wanaiweka wapi? Wanaipeleka wapi? Kwa ajili ya nini? Wanaweza kuitunza mahali labda? Ni kitu kinachoweza kuhamishika?
 
katika utumbo huu ni utumbo wa Mende na nzi, Hao matajiri ulio wataja sio wajinga au vilaza kama unavyowaona , wazito sana hao, Wana Siri nyingi za Dunia, endelea kuwaza ujinga Hivyo Hivyo. Ukinzani umeandika kitu Cha maana kumbe uhalisho
**** kweli huyo
 
Back
Top Bottom