Yoda JF-Expert Member Joined Jul 22, 2018 Posts 64,964 Reaction score 111,288 Sep 4, 2024 #1 Wachambuzi na watangazaji wa mpira fahamuni kocha sio sawa na mwalimu, kocha ni zaidi ya mwalimu. Mnapomuita au kumfananisha kocha na mwalimu mnakuwa kama watu makanjanja wasio na weledi katika kazi yenu.
Wachambuzi na watangazaji wa mpira fahamuni kocha sio sawa na mwalimu, kocha ni zaidi ya mwalimu. Mnapomuita au kumfananisha kocha na mwalimu mnakuwa kama watu makanjanja wasio na weledi katika kazi yenu.
ngara23 JF-Expert Member Joined Aug 31, 2019 Posts 16,873 Reaction score 39,883 Sep 4, 2024 #2 Kabisa mkuu
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,438 Reaction score 197,189 Sep 4, 2024 #3 Cha muhimu ushindi... Cc: Mahondaw