• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wachagga MPO???

M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
308
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
308 0
Kipindi cha mjerumani...muone mchaga alivyokuwa


[media]http://bp3.blogger.com/_CcHV2wFn640/R0G6dqIOjFI/AAAAAAAABNQ/WfWh3Gt53V8/s1600-h/Tanganyika+Chagga.jpg[/media]
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,086
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,086 0
Kipindi cha mjerumani...muone mchaga alivyokuwa


[media]http://bp3.blogger.com/_CcHV2wFn640/R0G6dqIOjFI/AAAAAAAABNQ/WfWh3Gt53V8/s1600-h/Tanganyika+Chagga.jpg[/media]
lol. chadema watakuweka kwenye listi ya mafithadi.
 

Forum statistics

Threads 1,404,308
Members 531,564
Posts 34,450,217
Top