Wachagga malimbukeni wa mapenzi, wanaua na kujiua

Wachagga malimbukeni wa mapenzi, wanaua na kujiua

Nani aliwaambia kuwa pesa humfikisha mwanamke kileleni? Mkune vizuri mwanamke wako, pesa itakuwa ni additional advantage. Wachagga wengi wazembe kitandani, akipiga kamoja ka kitoto analala hadi hadi kesho usiku yake ndio Mbozi inashtuka

Bujibuji, unanifurahisha sana, Mbozi inashtuka, ha ha ha haa!
 
Nani aliwaambia kuwa pesa humfikisha mwanamke kileleni? Mkune vizuri mwanamke wako, pesa itakuwa ni additional advantage. Wachagga wengi wazembe kitandani, akipiga kamoja ka kitoto analala hadi hadi kesho usiku yake ndio Mbozi inashtuka

hatareeeee
 
Wadedere wawie mbe,
One in a million it is,
Ni mwendo wa shaba tu,
U playin ma heart U playin wit yo life,
Ila kujiua ndio ufara,
So chaga brothers i urge u,
shoot em dont shoot yoself.

hapo alikuwa anasababu nyingine kabisa sio malovee..
 
yaaan sjui watu wanamapepo ya kujiua na kuua??? Yaan wachagga n hatareee aiseee kam n hv nmeamin kuwa huwa wanawaua hata waume zao nlikuwa nkiskia tu,mara mushi,mara ufoooo,mara munishi mara oooooooooh jaman!!!
 
Aisee Bujibuji umenikumbusha Tukuyu (Ntukuju) mbunye hazinaga shanapa, Dar they after money at the end of the day unahonga nyumba, gari etc na mbunye wanaknock wengine, inauma sana.
 
si kwasababu ndio wenye "pisto" peke yao
 
badili to wachaga weka wamachame, maana hilo liko wazi kuwa wadada wa kimachame ndo zilikuwa zao sasa yule wa u4444 alikuwa ni Mushi na huyu wa sasa ni Munisi na kiukweli wote ni wamachame hao sasa kauli yako ikae poa sema wamachame wanajimaliza kwa sababu ya mapenzi na si wachaga.

Kwani wamachame si wachaga..???
 
badili to wachaga weka wamachame, maana hilo liko wazi kuwa wadada wa kimachame ndo zilikuwa zao sasa yule wa u4444 alikuwa ni Mushi na huyu wa sasa ni Munisi na kiukweli wote ni wamachame hao sasa kauli yako ikae poa sema wamachame wanajimaliza kwa sababu ya mapenzi na si wachaga.

Naomba niulize, hivi kuna tofauti gani kati ya wamachame na wachagga, si wanachame nao ni miongoni mwa wachagga?
 
Hata miezi miwili haijaisha Mchagga mwingine Gabriel Munisi, ameua na kisha kujiua kwa wivu wa mapenzi.
Huu ni ulimbukeni kabisa wa mbunye.
Tukuyu zimejaa dunia nzima, wee unahangaika hadi kuua, kwanini??
Hebu wakaka wa Kichagga badilikeni, vinginevyo dada zetu wataanza kuwakimbia.
Mkuu bujibuji kunasiku tulikuwa tunaongea hapa kuhusu kumkuta mkeo na sms ya mapenzi kwenye simu ulichukua uamzi gani mkuu make siku ile ulikataa tusikushauri tupe uzoefu wako ulivyolitatua mkuu ili nasi tukikutana nalo tujue chakufanya.
 
Naomba niulize, hivi kuna tofauti gani kati ya wamachame na wachagga, si wanachame nao ni miongoni mwa wachagga?
ni sawa ni wachagga ila kwa mifano iliyotokea ni kwa wamachame sasa sisi wa uru mtakuwa mnatuonea kosa lifanywe na wamachame kisha mnatujumuisha kwa wachaga wote, naamin baada ya wangoni, baadhi ya watu wa tanga sisi wa uru ndo tunafuatia kwa kujua kupenda na kucare.
 
Bujibuji mbunye ni tamu kuliko pesa..! Kama ulikuwa hujui waulize wangoni maana wao huwa wanakabidhi mpaka uhai wao kwa mbunye..!
 
mmh! nahs hyo ya kuua inatokana na nature ya wacha waliowengi kuithamini sana pesa yao wanayoitafuta kw jasho kubwa. So ikitokea kesha invest sn kwa mdada af mtu mwnyw unaleta mapicha picha,anaona ni bora tu kukutanguliza mbele ya haki na yy afuatie mkajibizane mbele kw mbele.
 
Kuna mke wa mchaga apa mtaani ananishobokea kweli kweli itabidi nikaenae mbali sana mumewe asije akani ofoo saro buree!
 
kanuni ya mapenzi hua unatakiwa kua mguu mmoja ndani na mwingine njee ukizama sana waweza kupotea bure
"tuelezane "
 
hata miezi miwili haijaisha mchagga mwingine gabriel munisi, ameua na kisha kujiua kwa wivu wa mapenzi.
Huu ni ulimbukeni kabisa wa mbunye.
Tukuyu zimejaa dunia nzima, wee unahangaika hadi kuua, kwanini??
Hebu wakaka wa kichagga badilikeni, vinginevyo dada zetu wataanza kuwakimbia.
..mke wako nyumba nodogo ya mwenzako. Hu ndio mfumo wa mapenzi ktk hii dunia ya leo. Bila kukubali mfumoo huu wachaga wataisha jifunzeni kwa dr slaa.
 
kuna kaukweli hapa
Kinachowafanya wauwe si mapenzi... NI MBESA BANA (PESA) walizowekeza kwa wanawake wao.. Mbona huwa wanawaachaga wake zao kwa baba zao huko moshi na huwa wanaonana December tu na huwa hawauwani...???
 
Back
Top Bottom