Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Aug 2, 2012 #1 Cheka Unenepe!
Asabaya JF-Expert Member Joined Feb 12, 2012 Posts 1,310 Reaction score 419 Aug 2, 2012 #2 Kwa raha zako...
Cheche Mtungi JF-Expert Member Joined Nov 14, 2010 Posts 2,619 Reaction score 777 Aug 3, 2012 #3 Ndallo said: Cheka Unenepe! Click to expand... Mdudu kwa afyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
S Short white Senior Member Joined Jan 6, 2011 Posts 124 Reaction score 32 Aug 3, 2012 #4 Nyama ya huyu mdudu funika mbaya! Hana mfano. Hayo meno yake yanaliwa?
S Seif al Islam JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 2,156 Reaction score 640 Aug 3, 2012 #5 Astaghafillulah.mwezi mtukufu huu atiii
Kingcobra JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,000 Reaction score 310 Aug 4, 2012 #6 Seif al Islam said: Astaghafillulah.mwezi mtukufu huu atiii Click to expand... Hivi sasa bucha nyingi zinalaza nyama ya huyu mdudu. Sijui kwa nini!!
Seif al Islam said: Astaghafillulah.mwezi mtukufu huu atiii Click to expand... Hivi sasa bucha nyingi zinalaza nyama ya huyu mdudu. Sijui kwa nini!!
Asulo JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 719 Reaction score 252 Aug 4, 2012 #7 Mmmmhhhh mi kimyaaaa!!!
Dodoma one JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 326 Reaction score 29 Aug 4, 2012 #8 Haya bwana.
Emma. JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 19,932 Reaction score 5,570 Aug 5, 2012 #9 Duh kali ha ha ha.
Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Aug 5, 2012 #10 Tunaelekea kuwa kama huyo kwenye evulution.