Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge 10 wa CCM kesho wana ziara ya kuitembelea Clouds Media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TangataUnyakeWasu, Mar 20, 2017.

  1. TangataUnyakeWasu

    TangataUnyakeWasu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 889
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 180
    Lengo nikuwapa pole clouds media kutokana na tukio lililowakuta LA kuvamiwa.

    Wabunge hao ni

    1:Hussein Bashe

    2:Msukuma

    3:Mlinga

    4:Mpina

    5:Ridhiwani

    Wengine Wa 5 ni mawaziri lengo ni kuwapa pole clouds media kwa uvamizi huo.
     
  2. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 7,154
    Likes Received: 8,819
    Trophy Points: 280
    Na wengine walienda leo na Nape kwa basi.
     
  3. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 17,267
    Likes Received: 7,204
    Trophy Points: 280
    Hahahaha Sizonje anacheka na nyani......
     
  4. N

    Nyamuswa Member

    #4
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Watu wameamua
     
  5. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 21,676
    Likes Received: 25,602
    Trophy Points: 280
    CCM sasa wanaona hali imekuwa mbaya wanaanza kuhangaika.

    Jamaa anawaponza.
     
  6. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 10,907
    Likes Received: 10,370
    Trophy Points: 280
    54776eb4614fad0e68fde588b3d44114.jpg


    Swissme
     
  7. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 7,154
    Likes Received: 8,819
    Trophy Points: 280
    Ajali nyingi hutokea nchini na kuua watu, hata watu kuuwawa na majambazi kwa bunduki.

    Sijawahi kusikia wabunge wakiongozana kwenda kutoa pole kwa wananchi. Hata shida nyingine haswaaaaa mmmmh

    Nape kaamua haswa, bonge la chance watimize ila wameulwa ha ha haaaaa

    Hii inaonyesha kuwa wanaguswa haswa ya maslahi yao ambayo yanayovunja sheria.

    JPM oyeeeeee

    Makonda oyeeeeeeee
     
  8. py thon

    py thon JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 11, 2016
    Messages: 1,671
    Likes Received: 2,596
    Trophy Points: 280
    Hilo jambo limekuwa exaggerated na limechukuliwa kisiasa kiufupi overrated sana

    Aah kutoa pole eti kana kwamba jambo zito limefanyika wakati hakuna uharibifu uliofanyika wala hasara iliyotokea

    Sitetei alichofanya makonda lakini hawa wanaodai wanaenda kutoa pole wana lao ,..clouds wanatumika tu ,


    Awamu ya matukio na comedy hii
     
  9. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,273
    Likes Received: 13,530
    Trophy Points: 280
    Safi
     
  10. mzee74

    mzee74 JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 3,541
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Where will Bashite strike next?
     
  11. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 11,815
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Next ni Ufipa
     
  12. Super Tuesday

    Super Tuesday JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 5, 2016
    Messages: 518
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 180
    hiyo list naikubali lakini sijui kama kijana wa Msoga atakwenda! pia hii taarifa sijui kama ni ya kweli
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,381
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    Serukamba wakati anafanya conclusion aliwachana kiaina kwa kuwaambia "tukio hilo liwe kama funzo kwa vyombo vya habari kwa kuwakumbatia wanasiasa alafu baadae yanatokea ya kutokea"
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,624
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Sijui mwisho wake utakuwaje
    Nalog off
     
  15. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 13,212
    Likes Received: 20,208
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kuogofya pale RC ana ambatana na genge lake la kihuni na kuvamia kituo cha televisheni kwenda kutimiza matakwa yao.
    Ni mpumbavu pekee atakaelifumbia macho hilo suala.
    Uyu Makonda angetakiwa awe ndani sasa hivi ila kwavile ametumwa kutapeli wauza mafauta ndio maana kakingiwa kifua.
     
  16. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 6,187
    Likes Received: 4,307
    Trophy Points: 280
    wote hao ni wasaliti tutawatimua kwenye chama....CLOUDS wametangaza vita na serikali tutawashughulikia
     
  17. avogadro

    avogadro JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 1,616
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Thubutu!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 11,815
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    We jamaa hujaacha kulog off?
     
  19. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 13,212
    Likes Received: 20,208
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kuvamia vyombo vya habari kwa mtutu yanatokea kwenyw nchi zinazopinduliwa,kwavle haujawai kuona au kupitia hayo matatizo ndio maana hauoni tatizo.
     
  20. Nkobe

    Nkobe JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 1,864
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Wanakwenda kutoa pole kwa Radio ya CCM
     
Loading...