Wabongo Michigan (TAMI) waenda Cedar Point Park (Picha) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo Michigan (TAMI) waenda Cedar Point Park (Picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 28, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    wadau Michigan wafurahia Summer huko Cedar Point

    [​IMG]

    baadhi ya wanajumuiya wa Michigan katika matembezi hayo


    [​IMG]

    Ankal,

    Jumamosi Jumuiya ya Watanzania michigan TAMI iliandaa siku ya kujumuika pamoja katika kutemebelea viwanja vya maonesho ya bembea za aina mbalimbali na burudani huko Cedar Point kwenye Jimbo la Ohio.







    Wanachama na familia zao pamoja na Watanzania wengine ambao walipenda kushirikiana nasi tukiwa na marafiki zetu wengine kutoka England, na Congo tuliweza kujumuika katika kufurahia majira haya ya joto kwenye viwanja hivi maarufu ambapo wenye kuthubutu waliweza kupanda bembea ziendazo kasi na kushuhudia burudani nyingine mbalimbali. Mjumuiko huu ni wa kwanza kwa mwaka ambapo TAMI imelipa gharama nusu ya tiketi na kukodisha usafiri wa kwenda huko.



    TAMI imeandaa shughuli nyingine za kutuunganisha Watanzania pamoja katika furaha, umoja, upendano na udugu ambao msingi wake ni kuheshimiana, kushirikiana na kuwa pamoja katika shida na raha. Wiki ijayo TAMI inashirikiana na jumuiya za Wana Afrika Mashariki wenzetu katika kuandaa sherehe ya Siku Kuu ya Uhuru wa Marekani, Julai 4. Mwishoni mwa mwezi wa saba TAMI imeandaa vile vile burudani ya muziki wa "kukata na shoka" katika tarehe, muda na mahali ambapo tutathibitisha baadaye.



    Zifuatazo ni baadhi tu ya picha za baadhi ya wanachama wakiburudika Cedar Point. Unaweza kuona picha zaidi kwenye tovuti yetu ya:
    http://www.tamiusa.org
    Asante
    Wadau Michigan!!

     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Kuna mdada anam dangle mtoto hapo utafikiri kafundishwa kubeba mtoto na Michael Jackson.

    [​IMG]
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Damn dude...the things u see???..wee acha tu.
    Hujaniona humo mazee?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa nachokoza makusudi wenyewe waliomo katika picha wajitokeze kama joka la mdimu, mwambie dada yetu child protective agencies wakiziona hizi picha ana kesi.

    Y'all had a good time man, I was chillin with my peeps somewher on some beach sound overlooking som.e islands eating fish and chips, looking at the ducks.

    But you're not gonna see me posting pics up in here, too many crazies posting crazy remarks about sisters dangling babies.

    No sir, not me.Plus I ain't even sure the Feds aren't on my trail already.
     
  5. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 547
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 60
    Kutoheshimu faragha za wengine, unatawanya taswira za wenzako kwenye tandao la wazi huku wewe mwenyewe haumo, unyonyaji wa kuaminiwa.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    umejuaje kama simo? na unajua sijaheshimu faradha za watu? Unafikiri naweza kuweka picha za watu bila wenyewe kuridhia? Ukienda kwenye tovuti yetu unaweza kubahatisha kuniona.. LOL
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,406
    Likes Received: 28,214
    Trophy Points: 280
    Anko Ben yule namwona......
     
  8. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 547
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 60
    "Kubahatisha" kukuona, maana unachomoa kuoneka ovyo, za wenzako unawabandika kwenye tandao la wazi. Eti umepata idhini yao, wewe si unatangaza jumuia na kutapakanya taswira, we mbona haumo?

    Mkubwa, sio poa hiyo.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ab-Titchaz nimekuona. Unafanana na Shaquile O'neal.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkjj, yule mdogo wako ndio yuko wapi hapo??
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    aisee unakumbukumbu!!
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona unaleta delay tactics bana..?
     
Loading...