Yule mzee naamini hata akigombea ubunge atapata, maana ni mtaratibu na anajua kuongoza.Naona Mkuu wa Mkoa Aggrey Mwanri imembidi kuinuka kwenda kuweka mambo sawa. Maana yeye kama mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama walitakiwa kujua uwepo wa jambo lolote lenye lengo la kumkera Mkubwa. Nakumbuka May Mosi kule Kilimanjaro mabango mengi ilibidi yakamatwe na vyombo vya ulinzi ili yasiingie uwanjani lakini mtaani yalipita. Siku chache baadae Mkuu Mkoa Meck Sadik anaamua kupumzika ili kuwapisha vijana wenye nguvu zaidi. Ndio wakaja vijana wakina Anna Mghwira kuchukua nafasi
hvi yule mzee aliyekua anamuambia mkuu wa mkoa wa tabora kuwa asimnyime kuongea mbele ya rais ni mbunge wa wapi jamanYule mzee naamini hata akigombea ubunge atapata, maana ni mtaratibu na anajua kuongoza.
Sent from my Phillips Savy
Aisee ngoja ninyamaze nisije nikapimwa mkojoMabango hayamsifii muheshimiwa hayakustahili kuonyeshwa hata mtu wa kamera ameogopa kuyaonyesha. Jamaa ameamka kwa hasira kwenda kushughulikia wabishi, naamini wataenda kupimwa mkojo.
Sent using Jamii Forums mobile app
ni heri ayaone leo kuliko kumficha na kuja kuyaona 2020. Hapo nyie mliyoyafika mtakuja kuonekana wanafiki wakubwaJuzi PM alipokuwa Mbozi kuna mama mkeleketwa wa chama kjana, aliandaa bango lakn alzuiwa asingie nalo kwa nguvu kubwa.
Alisema washushe chini yanawakinga wengine wasimuone yeye [emoji13]Sio lazima tuingie kwenye link ama tutazame videos.
Ebu tuambie hayo mabango yaliandikwa nini kilicho mkera chato king..?
Kama ni hivyo atafuata yeye kutumbuliwaNaona Mkuu wa Mkoa Aggrey Mwanri imembidi kuinuka kwenda kuweka mambo sawa. Maana yeye kama mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama walitakiwa kujua uwepo wa jambo lolote lenye lengo la kumkera Mkubwa. Nakumbuka May Mosi kule Kilimanjaro mabango mengi ilibidi yakamatwe na vyombo vya ulinzi ili yasiingie uwanjani lakini mtaani yalipita. Siku chache baadae Mkuu Mkoa Meck Sadik anaamua kupumzika ili kuwapisha vijana wenye nguvu zaidi. Ndio wakaja vijana wakina Anna Mghwira kuchukua nafasi
Boss chunga usije kupimwa mkojo kwa kumuita "mungu" wa Lumumba malaika, huko ni kumshusha cheo na adhabu yake inaweza kuwa kupimwa mkojo!Magufuli yupo busy analalama kuhusu mabango ila anayechukua picha ameelekeza video camera mezani kwa first lady tu. Hayo mabango surely hayakuwa yakimsifu na kumuabudu Malaika wetu.
Sio lazima tuingie kwenye link ama tutazame videos.
Ebu tuambie hayo mabango yaliandikwa nini kilicho mkera chato king..?
Ulisikia kauli hii ya Magufuli dhidi ya waliobeba mabango mjini Tabora? Ingia kwenye link hii >>>>
Si ndo hapo amekuwa hela yeye kwamba tumwone wa maanaHuyu naye atakufa kabla ya siku zake. Kitu kidogo anamind yeye nani mpaka apendwe na kila mtu. Khaaaaaaa
(Naota tu [emoji36][emoji36][emoji36][emoji36])
Mrs Van
'Hayo mabango nitayachukua nikaweke chini ya godoro analolalia mke wangu 'by JPM tar. 24.07.2017 Tabora.
Sent using Jamii Forums mobile app
ukitaka kayatandike mabango kwenye kitanda cha MKE WAKO??? duh hii hadi First Lady amestuka ametoa macho kweli kweli,hapo weka mziki,kama hauna break imekula kwako................lol.....Ulisikia kauli hii ya Magufuli dhidi ya waliobeba mabango mjini Tabora? Ingia kwenye link hii >>>>
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Halafu anasema mabango yanawakinga walio nyuma ya hayo mabango. Je, sio wale waliokuwa nyuma ya mabango hayo ndio ujumbe wao? Je, walionyesha kukerwa kwa kuzibwa na hayo mabango? Hata kama wakizibwa, si wanasikia labda kama kuna viziwi pia?