Wabara kufaidika na kuvunjika kwa muungano

Wabara kufaidika na kuvunjika kwa muungano

avatar11702_6.gif
4rLJxPPDEkAAAAAElFTkSuQmCC

I am in deep love with a man like me.
are you a man?
 
Mie napenda kweli huu muungano uvunjike hawa watu ai nawachukia mno

huo ndio ubaguzi wenyewe.zungumzia kuhusu muungano ila kuwachukia watu nadhani sio kitu kizuri.wapo wenye tabia za ajabu na wapo watu wazuri
 
nahisi kuna baathi ya makabila yatajitenga kutoka Tanganyika kwa kuwa tabia ya kutengana imeshaenea..
 
Nilidhani tunakubaliana - Watu wa Zanzibar hawaupendi muungano na sisi watu wa Tanganyika pia hatuupendi. Tupo pamoja katika kutokuupenda muungano. Sasa sijui shida kuuvunja iko wapi!

Shida iko ninani atamke live kuwa tunauvunja.
 
Back
Top Bottom