Waafrika: Wanapinga ushoga, wanashangilia 'tigo' za wanawake


TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,201
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,201 180
tatizo porn zinaharibu wengi wenzetu wanatengeneza pesa hawafanyi kwa kupenda sasa sisi bendera za ccm tunafuata upepo tu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,272
Likes
29,987
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,272 29,987 280
Wewe Mzingo ukisikia mtoto wako wa Kike na Kiume wote wanaliwa Migongo jee hisia zako za huzuni zitakuwa sawa au zitatofautiana?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Tatizo unafiki
 
johnson meki

johnson meki

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,923
Likes
1,026
Points
280
johnson meki

johnson meki

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,923 1,026 280
Watu tunapinga mahusiano ya jinsia moja. Suala la kula tigo ni ishu tofauti.
duu

kwani wanachofanya mashoga ni kitu gani?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,343
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,343 280
Sorry....nimepotea njia...will never come back.
 
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,155
Likes
592
Points
280
Age
34
M

momentoftruth

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,155 592 280
Yawezekana ukawa na point ya msingi sana kwenye hili Bandiko lako!!
 
wakikosi

wakikosi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,087
Likes
831
Points
280
wakikosi

wakikosi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,087 831 280
Utafiti unaonesha kati ya wanawake watano( 5) Tanzania, watatu kati yao wanatoa au kuliwa tigo na waume zao au wachumba zao.
Ukweli ni kuwa wanaume wengi wanakula tigo lakini ukimiuuliza kuwa wewe Jamaa ushawahi kumla tigo mwanake?mtu huyo atakataa kabisa
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
hili jambo huwa naona ni kama usiku wa giza hivi kwa mliojaribu unapokuwa ndani ile mboji unakuwa unaipakua au na ukiwa room ni lazima uchome udi maana si kutakuwa hakupumuliki...
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
population ya watu ishazidi mazingira so now let nature talk...
 
JMF

JMF

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
825
Likes
848
Points
180
JMF

JMF

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
825 848 180
Utafiti unaonesha kati ya wanawake watano( 5) Tanzania, watatu kati yao wanatoa au kuliwa tigo na waume zao au wachumba zao.
Ukweli ni kuwa wanaume wengi wanakula tigo lakini ukimiuuliza kuwa wewe Jamaa ushawahi kumla tigo mwanake?mtu huyo atakataa kabisa
Wewe ulishawahi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,526
Members 475,191
Posts 29,260,965