Waafrika na kupenda vitu na mambo rahisi

Waafrika na kupenda vitu na mambo rahisi

John Sin

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2019
Posts
8,164
Reaction score
16,232
Sjazungumza sana naombeni mnitajie tu nchi zilzoendelea ambapo maendeleo yao yalikuja kirahs rahs bla kupta kwa mkono wa chuma na kumwaga damu za watu wengi nam ili niweze kujfunza jambo kabla kumuhuku magufuli kama weng wafanyavo.
 
Sjazungumza sana naombeni mnitajie tu nchi zilzoendelea ambapo maendeleo yao yalikuja kirahs rahs bla kupta kwa mkono wa chuma na kumwaga damu za watu wengi nam ili niweze kujfunza jambo kabla kumuhuku magufuli kama weng wafanyavo.
Wewe ndo ututajie, ukiuwa watu ndo maendeleo yanakuja, Bokassa wa Central Africa, Idd Amino wa Uganda , Mobutu sesseko wa DRC wote hao wamemeua watu wengi Je Kuna maendeleo gani. Katika nchi zao ?
 
Sjazungumza sana naombeni mnitajie tu nchi zilzoendelea ambapo maendeleo yao yalikuja kirahs rahs bla kupta kwa mkono wa chuma na kumwaga damu za watu wengi nam ili niweze kujfunza jambo kabla kumuhuku magufuli kama weng wafanyavo.
Kwahiyo ndio inahalalisha kifo Cha Ben Saanane na kina Azory Gwanda na wengine waliokufa?
 
Sjazungumza sana naombeni mnitajie tu nchi zilzoendelea ambapo maendeleo yao yalikuja kirahs rahs bla kupta kwa mkono wa chuma na kumwaga damu za watu wengi nam ili niweze kujfunza jambo kabla kumuhuku magufuli kama weng wafanyavo.
Ujinga.
 
Chenga sana we kiazi.
Huu mwandiko wako unadhihirisha wazi akili yako ilivyo finyu.
 
Watu huchanganya haya mambo. Kuna kufa au kuua Kwa maslahi ya ujumla ya watu wote na mapana ya Taifa na Kuna kufa au kuua Kwa chuki, ubinafsi wako pamoja na wenzako.
 
Wewe ndo ututajie, ukiuwa watu ndo maendeleo yanakuja, Bokassa wa Central Africa, Idd Amino wa Uganda , Mobutu sesseko wa DRC wote hao wamemeua watu wengi Je Kuna maendeleo gani. Katika nchi zao ?
Haiti,
 
Back
Top Bottom