housegirl
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 3,125
- 2,194
Life ilikuwa inaboa sana, and meaningless.
Jumapili na ijumaa walikuwa wanaenda kukutana na kuabudu wapi?
Weekends walikuwa wanaenda kuona band ya mziki wa wasanii gani? Walienda window shopping wapi?
museum je? Driving? Flying? Maonyesho ya culture, fashion na sarakasi? Walikuwa hawaboreki na ngoma za kijiji Chao kila siku?
Wakiboreka, wangewezaje kushinda jamiiforums ?
Walikuwa wanasoma vitabu gani?
Walikuwa wanaongea vipi na watu maelfu ya kilometres mbali? Yani unaona watu hao hao kila siku.
Hata walikuwa wanafikiria nini? Hamna shule. Hawakuwa na stress za capitalism.
Bora siku hizi mmefundishwa mjifunike na kutamani ni dhambi. Wao walikuwa Uchi na mke unapewa ukiwa mdogo mno. Wana shida gani?
Mbali na kuamka kwenda kulima/kuwinda/kufuga kurudi kula then jioni kunywa pombe na kuvuta, walikuwa na nini cha kufanya?
Labda shughuli zilikuwepo mtu akioa, mtoto akizaliwa, misiba na matambiko. Nini kingine? Duh.
Jumapili na ijumaa walikuwa wanaenda kukutana na kuabudu wapi?
Weekends walikuwa wanaenda kuona band ya mziki wa wasanii gani? Walienda window shopping wapi?
museum je? Driving? Flying? Maonyesho ya culture, fashion na sarakasi? Walikuwa hawaboreki na ngoma za kijiji Chao kila siku?
Wakiboreka, wangewezaje kushinda jamiiforums ?
Walikuwa wanasoma vitabu gani?
Walikuwa wanaongea vipi na watu maelfu ya kilometres mbali? Yani unaona watu hao hao kila siku.
Hata walikuwa wanafikiria nini? Hamna shule. Hawakuwa na stress za capitalism.
Bora siku hizi mmefundishwa mjifunike na kutamani ni dhambi. Wao walikuwa Uchi na mke unapewa ukiwa mdogo mno. Wana shida gani?
Mbali na kuamka kwenda kulima/kuwinda/kufuga kurudi kula then jioni kunywa pombe na kuvuta, walikuwa na nini cha kufanya?
Labda shughuli zilikuwepo mtu akioa, mtoto akizaliwa, misiba na matambiko. Nini kingine? Duh.