Wa kulipa mnapotoka out

Wa kulipa mnapotoka out

jnnade

Member
Joined
Oct 19, 2010
Posts
43
Reaction score
22
Habari

Inawezekana hili lilishawahi kujadiliwa. Kama ndiyo nikiwekewa link itakua poa. Kama halijawahi kujadiliwa nitashukuru kupata ushauri wenu.

Je mkaka unaye mdate mdada anayekuzidi kipato zaidi ya mara 3 (hamfichani kipato) na hamjatofautiana umri, mnapotoka out kumwomba mdada alipe mara moja moja ni vibaya?
 
Mie huwa nacontribute kwenye part ya gharama i.e twalipa 50-50, though wakat mwingine wanaume wanapenda kupay the bill.in ur case zungumza naye kama wataka acontribute!!
 
samahani lakini cicello, wewe ni mkaka au mdada?
 
inategemea na mlivyozoeshana...mimi nimezoea kuchangia gharama, na hata mara nyingine nalipa yoye, au mara nyingine analipa yeye yote..sasa hapo inategemea mlivyozoeshana maana nyie wanaume baadhi yenu mnapenda kuonekana vidume basi mnatoka jamaa anaagiza soda tu huku bibiye akijinafasi na mikuku, mibaga huko halafu wewe njaa imekubana sema unajikausha tu ili ulipe mwenyewe wakati pesa zenyewe za mawazo!!!samaki mkunje angali mbichi, ishi upendavyo Inshaallah!
 
wee....nikilipa date ya kwanza nakumwaga siku hiyo hiyo...labda niwe nimekualika mimi....
 
I assume wote cicello and jamiif ni wadada. It's nice to know that wadada mnawasaidia wakaka kwenye hili.

Wapo wadada ambao wanaamini mkaka sio gentleman kama utamwomba mdada alipe. Je haya ni mazoea binafsi ya huyo mdada au kuna uwezekano kuwa hamna mapenzi ya kweli Ndio maana hawezi kutumia hela yake.
 
Mimi kwa kweli SILIPIIIIIIIIIIIII!!!!!!!! NAKABA HADI PENALTY!!!!!!!!( PERDON MY MANNERS) Mfumo Dume huu, we mwanaume hushtuki KULIPIWA WEYE!!!!!!! Fahari ya uanaume wenu ya kutake care of ya girl IKO WAPI THESE DAYS!!!!!!!!!??? Mwanaume wa kweli analipa bili yote, hela ya tax, Supu asubuhi kutoa hangover na Keepchange juuuu.(Kama ndo umeenda KUTIA HASARA linakushuka shuuuu!)

Afu wanaume kuna mbinu za kukwepa bili ni OUTDATED kwa kweli, 1.Kwenda chooni ukihisi bili yaja, 2. Kujifanya umesahau wallet nyumbani 3. Kuanza kumkopa/kumpiga mzinga demu kabla bili haijaja ili ikija iwe penalty alipe tuuu, Mkimkuta mtu unamjua afu yuko poa basi ndo kumganda kama LUBA ili apunguze shoti ya bili.

Mbinu yenu hii mpya Mabachelor imenichoshaaaaaa! Tkutane wapi 1st date? Njoo nyumbani kwangu hapa upike NDIZI (Utomvu si mchezo) NYAMA, tutapata mprivacy zaidi, we will talk a lot na kusocialize. Tuepuke mafoleni, afu vyakula vya kununua si vizuri. ( Kwa watu wanaojielwa unaona he is serious jamani, soo soon ananipeleka kwake!!!!!?, KWA SIE WA KINO USHAKOPWA HAPO!!!!!!)
 
...anaemualika mwenzie ndio anapaswa kulipa, hata kama mdada anakuzidi mara 1,000 as long as wewe ndo umemtoa out unapaswa kulipa.....

Pia mwanaume kwa nini ulipiwe?

Yaani mtu anakuomba mtoke out, halafu mkifika anataka ulipe? Ebooo wakati haikuwa kwenye plani yangu?

Halafu mwanaume unapolipiwa, tena kidate, uko wapi uanaume wako?...
 
Habari

Inawezekana hili lilishawahi kujadiliwa. Kama ndiyo nikiwekewa link itakua poa. Kama halijawahi kujadiliwa nitashukuru kupata ushauri wenu.

Je mkaka unaye mdate mdada anayekuzidi kipato zaidi ya mara 3 (hamfichani kipato) na hamjatofautiana umri, mnapotoka out kumwomba mdada alipe mara moja moja ni vibaya?


In short hakuna formula ya nani alipe au nani asilipe.But inakuwa vizuri kama ni wewe unamtoa out ujiandae kulipia hizo bill zote labda kama yeye mwenyewe atakuwa willing kushare the cost but usimlazimishe kufanya hivyo.Mwanamke afanye kwa kupenda mwenyewe tena sio wewe kumuomba.Incase kama ni yeye kakutoa out ina maana ameshajipanga kulipa those costs but pia usibweteke ukamuacha akalipa,you better share the cost.Ni mtazamo wangu wala sio sheria!!!!!!
 
umenifurahisha lara 1

Je mfumo dume ni kwenye mambo yanayohusu hela tu au yote?

Jinsi unavyoongea samahani lakini ila inanifanya nihisi wewe unadate ili kula good time tu na wala huna malengo ya baadae na mtu wako.

Me naongelea wale wenye future possibly kuoana. Kweli utamwachia mkaka alipe wakati wewe unakipato mara3 zaidi yake? Je mkioana utamsaidia katika matumizi mbali mbali ya nyumbani? Kama utamsaidia wakati wa ndoa tofauti ipo wapi na sasa kumsaidia?
 
Last edited by a moderator:
Vp hataki kuchangia gharama? kama vp kufa kimya kimya kutunza hadhi
 
Preta kwahiyo its all about nani kamualika mwenzake ryt?
 
Last edited by a moderator:
Babuu weeeh mbona wachakachua jina langu, mie ni jimama la shoka lilojazia ka zipompapo na kwenda hewani ka mmasai lol
samahani lakini cicello, wewe ni mkaka au mdada?
 
Smile kuwa mwanaume ni kuwa na fedha? Ukiwa masikini unakua mwanamke au unakua huna jinsia?
 
Last edited by a moderator:
kwa kweli me silipi hata kama nina hela !!!dooooh
nitaanzaje kwanza, sioni hata pa kuanzia , pochi au wallet!!!
Ki date si lazima cha gharama bana, panga unachokimudu
Na kwa taarifa silipiiiiiii!!!!
 
Mimi kwa kweli SILIPIIIIIIIIIIIII!!!!!!!! NAKABA HADI PENALTY!!!!!!!!( PERDON MY MANNERS) Mfumo Dume huu, we mwanaume hushtuki KULIPIWA WEYE!!!!!!! Fahari ya uanaume wenu ya kutake care of ya girl IKO WAPI THESE DAYS!!!!!!!!!??? Mwanaume wa kweli analipa bili yote, hela ya tax, Supu asubuhi kutoa hangover na Keepchange juuuu.(Kama ndo umeenda KUTIA HASARA linakushuka shuuuu!)

Afu wanaume kuna mbinu za kukwepa bili ni OUTDATED kwa kweli, 1.Kwenda chooni ukihisi bili yaja, 2. Kujifanya umesahau wallet nyumbani 3. Kuanza kumkopa/kumpiga mzinga demu kabla bili haijaja ili ikija iwe penalty alipe tuuu, Mkimkuta mtu unamjua afu yuko poa basi ndo kumganda kama LUBA ili apunguze shoti ya bili.

Mbinu yenu hii mpya Mabachelor imenichoshaaaaaa! Tkutane wapi 1st date? Njoo nyumbani kwangu hapa upike NDIZI (Utomvu si mchezo) NYAMA, tutapata mprivacy zaidi, we will talk a lot na kusocialize. Tuepuke mafoleni, afu vyakula vya kununua si vizuri. ( Kwa watu wanaojielwa unaona he is serious jamani, soo soon ananipeleka kwake!!!!!?,
KWA SIE WA KINO USHAKOPWA HAPO!!!!!!)[/QUOTE]


khaaa, mrembo una vituko/balaa zote wewe, nimecheka mpaka basi, ngoja nikanywe mbege mie nipunguze uchovu wa majukumu, khaaa wewe mwali akili zako zinakutosha mwenyewe kabisaaaaa
 
nambukwa hujawahi kumwomba shemeji mkale out au mkaangalie movie mpya imetoka unayoipenda? Akisema poa ni kuwa amekubali kulipa? Je kama hana hela siku hiyo akujibuje?
 
Last edited by a moderator:
Kijana tafuta hela umtoe bishosti out acha kulalama, wenye kuchangia gharama za date kama Ciello wako wachache sana....jipange
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom